Uzoefu:Kwa Aliewahi Kutumia/Anyetumia Iphno4

Uzoefu:Kwa Aliewahi Kutumia/Anyetumia Iphno4

Iphone hua haina memory card slot, screen yake iko clear kwa jinsi inavyoonesha na ukiona ina chenga chenga ujue ni feki, camera yake nayo iko very clear...HDR nin na nin price itategemea unataka used au brand new...
Mkuu nashkuru sana. Nimekupata
 
Strength za iPhone 4:
-Ni simu kali sana coz ilikua ni flagship ya Apple mwaka 2010



Weakness zake.
-Haina voice assistant Siri.
-Not upgradable to iOS 8
-RAM 512MB
-NO Micro SD
-Battery sio imara sana, and kama kawa it's non removable.

Kwa kifupi ni simu kali kwa miaka ile 2010. Wapinzani wake wakiwa Galaxy S1 sana sana.

Kwakua unatumia Ascend y300 now, uki switch to iPhone 4 utakua umeupgrade some how. Sio tu kwamba kutoka Android to iOS, bali camera quality ni zaidi na ina camera 2, screen size ya iPhone ni ndogo (3.5") while y300 ni 4" ila ya iPhone bora zaidi na design nzuri. So, utachokosa ni uondo wa screen kubwa tu. Vingine vyote cool sana.

Kama umeamua kuamia iOS toka android, basi jaribu 4s maana inapata zaidi updates za OS yake hadi hii iOS 8 inakubali.
Kwa kweli Mkuu Umefafanulia vyema sana. Nashkuru kwa kunifumbua macho kuhusu hizi mambo za iOS vs Android
 
Mwaka wa 3 nko na iphone 4 yangu
Ukitaka isikuchoshe agiza marekani sio za china ambazo wanazo watanzania wengi

Ok ok mkuu. Kuna ndugu yupo uko nadhan itaabidi nimtumie kwa hili
 
Kwa kweli Mkuu Umefafanulia vyema sana. Nashkuru kwa kunifumbua macho kuhusu hizi mambo za iOS vs Android

Yah brother. Kama ndio unachagua simu ya kumiliki, cha kwanza cha ku-consider ni Operating System unayoipenda. Hafu ndio zifuate hardware specs. Unaweza kua specs kali ila OS kuntu.
 
Yah brother. Kama ndio unachagua simu ya kumiliki, cha kwanza cha ku-consider ni Operating System unayoipenda. Hafu ndio zifuate hardware specs. Unaweza kua specs kali ila OS kuntu.

Ni kweli kabisa
Kwa upande wangu me na apple kila kitu ........... Android michosho. ...... Window ndo magumashi


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Ni kweli kabisa
Kwa upande wangu me na apple kila kitu ........... Android michosho. ...... Window ndo magumashi


Sent from my iPhone using JamiiForums

Nawajua iFans hamtakagi kusanda. Ila wakija Fans wa Droids wana vigezo vyao na wakija wakina chief-mkwawa uwaambii kwenye Windows Phone. Haya mambo kama team ya mpira tu.
 
Last edited by a moderator:
Yah brother. Kama ndio unachagua simu ya kumiliki, cha kwanza cha ku-consider ni Operating System unayoipenda. Hafu ndio zifuate hardware specs. Unaweza kua specs kali ila OS kuntu.
Ok poa poa mkuu.
 
Mwaka wa 3 nko na iphone 4 yangu
Ukitaka isikuchoshe agiza marekani sio za china ambazo wanazo watanzania wengi

iPhone zote zinatengenezwa China, hata hiyo uliyonunua Marekani imetoka China pia. Cha muhimu asinunue clone anunue original.
 
iPhone zote zinatengenezwa China, hata hiyo uliyonunua Marekani imetoka China pia. Cha muhimu asinunue clone anunue original.

Navyofahamu mimi china ni moja ya nchi ambazo wana assemble iPhone pamoja na India pia ila marekani wao ndo wanatengeza na kudesign kila kitu separate!!ingawa pia marekani wana assemble lakini sio kwa wingi


Sent from my iPhone 4s using JamiiForums
 
Navyofahamu mimi china ni moja ya nchi ambazo wana assemble iPhone pamoja na India pia ila marekani wao ndo wanatengeza na kudesign kila kitu separate!!ingawa pia marekani wana assemble lakini sio kwa wingi


Sent from my iPhone 4s using JamiiForums

Designed in California, Made in China! Sijawahi kuskia iPhone iliyotengenezwa India, Apple Inc wananunua vifaa vyao kutoka kwa watengenezaji mbalimbali duniani, mwisho wa siku anayeunganisha na kuzalisha simu za Apple ni FOXCONN au PEGATRON, wote wa Taiwan.
 
Designed in California, Made in China! Sijawahi kuskia iPhone iliyotengenezwa India, Apple Inc wananunua vifaa vyao kutoka kwa watengenezaji mbalimbali duniani, mwisho wa siku anayeunganisha na kuzalisha simu za Apple ni FOXCONN au PEGATRON, wote wa Taiwan.

Sorry hapo sio India nimekosea!!ninayo moja imeandika design by Apple inc na assemble in usa


Sent from my iPhone 4s using JamiiForums
 
Navyofahamu mimi china ni moja ya nchi ambazo wana assemble iPhone pamoja na India pia ila marekani wao ndo wanatengeza na kudesign kila kitu separate!!ingawa pia marekani wana assemble lakini sio kwa wingi


Sent from my iPhone 4s using JamiiForums

Watu walionunua china mbona wanalalamika sana betri wakati mie napeta


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Back
Top Bottom