Uzingatie uzi huu kabla hujapita…

Uzingatie uzi huu kabla hujapita…

life255

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2026
Posts
596
Reaction score
1,487
🔥 UZINGATIE HUU UZI KABLA HUJAPITA…

Kuna muda unafika kwenye maisha ambapo unaacha kulalamika, unaacha kujitetea, unaacha kuwaeleza watu kila kitu.

Unakaa kimya.

Sio kwa sababu huna cha kusema—bali kwa sababu umeanza kuelewa kuwa matokeo ndiyo jibu kubwa kuliko maelezo.

Watu wanaweza wasione unachopitia leo, lakini siku ukisimama, watataka kujua ulianzaje.

Swali ni hili: Ukipewa nafasi ya kuanza maisha yako upya leo, ni kitu gani cha kwanza ungeacha? 👇🔥
 
🔥 UZINGATIE HUU UZI KABLA HUJAPITA…

Kuna muda unafika kwenye maisha ambapo unaacha kulalamika, unaacha kujitetea, unaacha kuwaeleza watu kila kitu.

Unakaa kimya.

Sio kwa sababu huna cha kusema—bali kwa sababu umeanza kuelewa kuwa matokeo ndiyo jibu kubwa kuliko maelezo.

Watu wanaweza wasione unachopitia leo, lakini siku ukisimama, watataka kujua ulianzaje.

Swali ni hili: Ukipewa nafasi ya kuanza maisha yako upya leo, ni kitu gani cha kwanza ungeacha? 👇🔥
ningeacha kabisa tabia mbaya sana kusahau na kujisahaulisha kumshukuru Mungu, eti kwasababu niko bize na mambo ambayo wakati mwingine hata kuyaeleza ni mtihani 🐒
 
ningeacha kabisa tabia mbaya sana kusahau na kujisahaulisha kumshukuru Mungu, eti kwasababu niko bize na mambo ambayo wakati mwingine hata kuyaeleza ni mtihani 🐒
Swadkta
 
Back
Top Bottom