Uzinduzi wa kitabu cha Mpendazoe: Polisi Jamii-Dodoma

Uzinduzi wa kitabu cha Mpendazoe: Polisi Jamii-Dodoma

Edson Zephania

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2011
Posts
517
Reaction score
112
Mh Mpendazoe leo ndo anazindua kitabu chake cha PAMOJA TUTASHINDA mgeni rasmi ni Mh Tundu lissu. Tayari kimeshazinduliwa na sasa anaongea Mpendazoe amezungumzia jinsi alivyokanwa na Mh Sitta, Mwakyembe na Nape. Zaid tutaendelea kujuzana
 
Ni zipi content za kitabu?

Contents:

1. Tanzania ya leo
2. Vita dhidi ya Ufisadi
3. Kilio cha Wafanyakazi Tanzania
4. CCM Inayumba
5. Natoka CCM
6. Kutoka CCJ Hadi CDM
7. Uchaguzi Mkuu 2010
8. Maridhiano Kabla ya Katiba Mpya
9. Janga la Elimu Tanzania
10. Nguvu ya Vijana Katika Mabadiliko
11. Tanzania Tunayoitaka...

Baada ya Uzindizi sasa mada ya Umuhimu wa katiba mpya imeanza na Mh Tundu Lisu anaendelea...
 
Contents:1. Tanzania ya leo2. Vita dhidi ya Ufisadi3. Kilio cha Wafanyakazi Tanzania4. CCM Inayumba5. Natoka CCM6. Kutoka CCJ Hadi CDM7. Uchaguzi Mkuu 20108. Maridhiano Kabla ya Katiba Mpya9. Janga la Elimu Tanzania10. Nguvu ya Vijana Katika Mabadiliko11. Tanzania Tunayoitaka...Baada ya Uzindizi sasa mada ya Umuhimu wa katiba mpya imeanza na Mh Tundu Lisu anaendelea...
asante kwa kunisaidia mkuu.
 
Kumbe Abuu Jumbe bado anaishi?, aliwekwa kizuizin na Nyerere mpk leo?
 
Kumbe Abuu Jumbe bado anaishi?, aliwekwa kizuizin na Nyerere mpk leo?

Yeah anaishi yuko Kigamboni eneo linaitwa mji mwema, kwa sasa kumejengeka ila wakati anaenda kuishi huko, kulikuwa bado ni pori...Ila afya yake sio nzuri sana kwani umri wake umeenda kidogo. Lol...naona Kamanda Halima Mdee ndani ya mjengo..
 
Leo nimejua mambo mengi mojawapo ni kumbe Abdulrahman Babu hakuwai kwenda University? Lakin aliwah kufundisha University, dah!
 
Kuna Public intellectual na Academic intellectual na Babu aliweza kuwa Public intellectual.
 
Kitabu kimetulia sana hiki kwa maendeleo ya vijana wa leo...hzo content 5 za mwisho ziko tight,big up Mpendazoe!
 
dah! kitakuwa kinauzwa wapi? yaani baada ya kitabu cha mwalimu jk"uongozi wetu na hatma ya Tanzania" sasa ni hiki cha ampendazoe ndo mpango mzima
 
Yeah anaishi yuko Kigamboni eneo linaitwa mji mwema, kwa sasa kumejengeka ila wakati anaenda kuishi huko, kulikuwa bado ni pori...Ila afya yake sio nzuri sana kwani umri wake umeenda kidogo. Lol...naona Kamanda Halima Mdee ndani ya mjengo..
Nimepita hapo na usafiri wangu Wa INJINI KIUNO nikasikia sauti tu ila ckujua kilichokua kinaendele.athante kwa kunijuza.
 
KInauzwa kiasi gani na kinapatikana wapi? ni muhimu kuwapa watu habari njema.
 
KInauzwa kiasi gani na kinapatikana wapi? ni muhimu kuwapa watu habari njema.
kinauzwa kwa sh 5000 tu kinapatikana kwny ofis za chadema mkoa hapa dodoma. Labda kwa mikoani wahusika watatusaidia humu.
 
Back
Top Bottom