Chaliifrancisco
JF-Expert Member
- Jan 17, 2015
- 26,812
- 82,328
Yeah.. My dream is to become a veg, tatizo minofu inatamanisha asee inahitaji moyo, tena hasa ukiwa unatokea familia ya wala nyama daily ukizisikia huko jikoni tayari udenda kibao [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Kitu cha prones.. Nom sana hizo na nguna..
Nakuja kesho asubuhiWapendwa karibuni chai[emoji116]
[emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji124] [emoji125] [emoji125] [emoji377] [emoji377] [emoji377]
IN SHAA ALLAHNakuja kesho asubuhi
Hapa ningeongezea mlenda na ugali, na nina njaa hapa.
Hapa ningeongezea mlenda na ugali, na nina njaa hapa.
Sawaa na Shemeji awepo
Hali ya hewa inaruhusu. [emoji28]
Sawaa na Shemeji awepo
Ndo vile Missyrose,utanoga sana huo msosi!!Ahahah..
Chapati lini tena?Ahahah..
[emoji23] [emoji23] [emoji23] vyuma vimekaza
Mhhh!! Upo vizuriWapendwa Alibakari leo hayuko poa, Malaria inasumbua na anaendelea na dozi. Hata hivyo ilikuwa chai ya leo hii[emoji116]