Uzi wa visivyojulikana

Leo nimeamka naumwa ugonjwa usio julikana. Nimeenda hospital. Dr. asiejulikana amenipima vipimo visivyo julikana. Nipo hapa nasubiru majibu yasiyo julikana
 
Mgodo visa hongera kwa ubunifu... Ningejua kabla hujapost hapa ningekushauri iwe post kamili, si kwasababu umenitaja la hasa bali kwa sanaa na mpangilio uliotukuka.... Big up man[emoji116] [emoji116] [emoji116] [emoji116] [emoji116] [emoji116] [emoji115] [emoji115] [emoji115] [emoji115] [emoji115] [emoji115]


Jr[emoji769]
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…