Njo basi PM nikuambie kitu hapa jau
Kama unayapenda marinda yako bora utulie hapahapa achana na mambo ya PmAcha basi
Ke wakati naona picha ya kagashoki hapo [emoji38]Ke
Goddess Isis View attachment 960535
Naomba nije PM nihakikiKe
Goddess Isis View attachment 960535
Wewe kijana mdogo naona umesha likokaKe wakati naona picha ya kagashoki hapo [emoji38]
Uwakiki nini sasa?Naomba nije PM nihakiki
Hahahaha[emoji2][emoji2][emoji2][emoji2][emoji2]
Nilikuwa nakutania sababu Gaddafi na Kagashoki walikufa kifo kibayaWewe kijana mdogo naona umesha likoka
Huyo ni The One and only Ghadafi
ha ha ha ha ha[emoji2][emoji2][emoji2][emoji2][emoji2]
Marinda yatarudishwa ata na pasi
Hahaha umeshayarudisha mara ngapi[emoji2][emoji2][emoji2][emoji2][emoji2]
Marinda yatarudishwa ata na pasi
Hakuna namna. Na viatu unasahau.ukihisi kuna kitu kinachomachoma inabidi ukimbie...
Nataka nianze kwako