Uzi wa hotuba ya Tundu Lissu leo

Uzi wa hotuba ya Tundu Lissu leo

Status
Not open for further replies.

mzalendo iq1

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2020
Posts
1,257
Reaction score
1,543
UPDATE: Fuatilia hapa > LIVE - Hotuba ya Tundu Lissu - Juni 08, 2020

Leo Tundu Lissu kasema anaongea na taifa la Tanzania kupitia Facebook.

Naweza kusema CHADEMA wanaendelea kujizika wenyewe na kupoteza ushawishi hata kwa mabeberu walioahidi kuwasaidia.

Unatangaza kulihutubia Taifa letu kubwa lenye watu zaidi ya milioni 50 kwa kupitia Facebook ambayo moja kwa moja itaonyesha ni wangapi wanaokufatilia, vipi wasikilizaji wasipofika hata Mia 5 utaendelea kuwaambia mabeberu wakuamini kwani unakubalika Tanzania au itakuwa aibu na fedheha.

Huwezi kusema unalihutubia Taifa Facebook kweli CHADEMA unajua huwa mnafanya vitu mpaka nahisi CCM huenda imewaroga maana hamfikirii nje ya box. Zitto na uongo wake wote hawezi fanya huu ujinga.

Mfano wakikufatilia watanzania Mia 3 hao ndiyo litakuwa Taifa ulilolihutubia?

Mimi ningewashauri ratiba ya leo muache ni bora hata angekuwa Tanzania akahutubia kwenye chombo Cha habari kikubwa ila siyo nje ya nchi tena Facebook halafu unasema unaliutubia Taifa.

Au Kama mnaweza ni bora akaandika hotuba yake halafu mmoja wao kati yao akapewa aisomee kwa niaba yake. Hiyo italeta maana kidogo ila kuja kuanza kusema unahutubia Taifa Facebook ni ujinga.

Pia sitaki kumhoji analiutubia Taifa kama nani ila ningependa nimkumbushe anaowaomba Urais ni watanzania sio wazungu so atuheshimu asiombe uongozi Kama uchumba kwa kuweza kumtumia mtu bila yeye kuwepo.

Kama kweli ana nia aje nyumbani kupambana sio mwili upo kwingine akili ipo kwingine.
 
Yes watu wote wa JamiForums especially Chadema wako tayari Ila mkumbuke kasema analiutubia Taifa sio sisi watu wa JamiForums na Twitter pekee kwani hatuzid hata laki 5 tunao fatilia haya Mambo.

Pia baada ya hotuba tutaleta mrejesho ili kuwaaminisha ich nilicho sema Time Will tell
Kuanzia Chimwaga, Chamwino mpaka Chato tupo tayari kusikizila hotuba ya Tundu Lissu leo.
 
Leo tundulisu kasema anaongea na taifa la Tanzania kupitia Facebook
Naweza kusema chadema wanaendelea kujizika wenyewe na kupoteza ushawish hata kwa mabeberu walio ahid kuwasaidia

Unatangaza kulihutubia Taifa letu kubwa lenye watu Zaid ya m50 kwa kupitia Facebook ambayo moja kwa moja itaonyesha ni wangap wanao kufatilia vip wasikilizaji wasipo fika hata Mia 5 utaendelea kuwaambia mabeberu wakuamin Kwan unakubalika Tanzania au itakua aibu na fedheha

Huwez kusema unaliutubia Taifa Facebook kweli chadema unajua hua mnafanya vitu Mpaka nahisi CCM huenda imewaroga Mana hamfikirii nje ya box zito na uongo wake wote hawezi fanya huu ujinga

Mfano wakikufatilia watanzania Mia 3 ao ndio litakua Taifa ulilo liutubia?

Mimi ningewashaur ratiba ya leo muache ni Bora hata angekua Tanzania akahutubia kwenye chombo Cha habari kikubwa Ila Sio nje ya nchi Tena Facebook alafu unasema unaliutubia Taifa

Au Kama mnaweza ni Bora akaandika hotuba yake alafu mmoja wao Kat yao akapewa aisomee kwa niaba yake. Io italeta Mana kidogo Ila kuja kuanza kusema unahutubia Taifa Facebook ni ujinga


Pia sitaki kumhoji analiutubia Taifa Kama Nan Ila ningependa nimkumbushe anao waomba Urais ni watanzania Sio wazungu so atuheshim asiombe uongoz Kama uvhumba kwa kuweza kumtumia mtu bila yeye kuwepo Kama kweli Ana Nia aje nyumbani kupambana Sio mwili upo kwingine akili ipo kwingine
Jamani Embu acheni kujidhalilisha. Yaaani CCM mnaacha kujadili mambo yenu mnamjadili Lissu tu.😂😂😂😂

Kwa thread hizi mnazozimimina dhidi ya Lissu ni ushahidi tosha kuwa mmepagawa na mpo kwenye panic mode dhidi ya upepo wa Lissu.

Naona leo kuanzia vijana wa Gwajima, wapwa tuinuane, vijana wa pole pole hadi vijana wa Msiba ni mwendo wa kuanzisha thread tu dhidi ya Lissu😂😂😂

Kweli Lissu kawashika pabaya. Achaneni nae tu, kama ni Mpango wa Mungu yeye kuwa Raisi atakuwa tu kama sio hawezi kuwa.
 
Uzi zangu watu Hawa comment kwa bahati mbaya sababu Uzi zangu zote hua najaza comment kwa sababu nikitoa hoja lazima iwachome ufipa Guy so wanaona wakikaa kimia itakua dalili ya wao kukubali ndiomana hata wewe imekuchoma ukaamua kujaribu kuichomoa[emoji1787]
Yaani unataka nianze kubishana na mtu ambaye hata kuandika hajui!!!!! Si ni dhambi hizo?
Hebu nenda katafute watu wa kariba yako, mshukuru Mungu wako hata tu kwa mchango wangu kwenye uzi wako.
 
Duuuu!!!Mimi nimeshangaa maandishi yako mwana Lumumba,
Mara uponde mara ushauri, Leo Lisu anaongelea juu namna munataka pindua pindua katiba, Kuhusu kugombea Urais atakuja live mutamuona viwanja vya Jangwani..
Kama mwana Lumumba unaonaje swala katiba linalo taka kutokea? Mumelibariki hilo?
 
Leo tundulisu kasema anaongea na taifa la Tanzania kupitia Facebook
Naweza kusema chadema wanaendelea kujizika wenyewe na kupoteza ushawish hata kwa mabeberu walio ahid kuwasaidia

Unatangaza kulihutubia Taifa letu kubwa lenye watu Zaid ya m50 kwa kupitia Facebook ambayo moja kwa moja itaonyesha ni wangap wanao kufatilia vip wasikilizaji wasipo fika hata Mia 5 utaendelea kuwaambia mabeberu wakuamin Kwan unakubalika Tanzania au itakua aibu na fedheha

Huwez kusema unaliutubia Taifa Facebook kweli chadema unajua hua mnafanya vitu Mpaka nahisi CCM huenda imewaroga Mana hamfikirii nje ya box zito na uongo wake wote hawezi fanya huu ujinga

Mfano wakikufatilia watanzania Mia 3 ao ndio litakua Taifa ulilo liutubia?

Mimi ningewashaur ratiba ya leo muache ni Bora hata angekua Tanzania akahutubia kwenye chombo Cha habari kikubwa Ila Sio nje ya nchi Tena Facebook alafu unasema unaliutubia Taifa

Au Kama mnaweza ni Bora akaandika hotuba yake alafu mmoja wao Kat yao akapewa aisomee kwa niaba yake. Io italeta Mana kidogo Ila kuja kuanza kusema unahutubia Taifa Facebook ni ujinga


Pia sitaki kumhoji analiutubia Taifa Kama Nan Ila ningependa nimkumbushe anao waomba Urais ni watanzania Sio wazungu so atuheshim asiombe uongoz Kama uvhumba kwa kuweza kumtumia mtu bila yeye kuwepo Kama kweli Ana Nia aje nyumbani kupambana Sio mwili upo kwingine akili ipo kwingine
Anaogopa pengine asipate kituo cha habari kitakacho mpa nafasi ya kuhutubia...!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Jamani majina ya watu huandikwa kwa kuanza na herufi kubwa. Tundu Lissu ni majina mawili, sio jina moja kama ulivyoandika.
Vijana wengi leo hamjui kuandika, rudini kwa walimu wenu wa darasa la kwanza mkajifunze upya.
Hawa vijana wa Lumumba buku saba elimu zao huwa ni za kuunga unga .
 
Yaa
Sawa kwao wakimsikiliza watu Mia 200 NDIO watakua waelewa TANZANIA mzima CHADEMA acheni kuwazia makalio kwaio watanzania wote watao Baki watakua hawajielew?
Yaaani ukitaka kujua ni wangapi watamsikiliza kuanzia ikulu mpaka chamwino na vijijini utaona watakao comments kwamaana bila chadema ccm hakuna vikao na ajenda za vikao ni chadema kwakuwa chadema ni taasisi siyo chama kama unavyodhania
 
Leo tundulisu kasema anaongea na taifa la Tanzania kupitia Facebook
Naweza kusema chadema wanaendelea kujizika wenyewe na kupoteza ushawish hata kwa mabeberu walio ahid kuwasaidia

Unatangaza kulihutubia Taifa letu kubwa lenye watu Zaid ya m50 kwa kupitia Facebook ambayo moja kwa moja itaonyesha ni wangap wanao kufatilia vip wasikilizaji wasipo fika hata Mia 5 utaendelea kuwaambia mabeberu wakuamin Kwan unakubalika Tanzania au itakua aibu na fedheha

Huwez kusema unaliutubia Taifa Facebook kweli chadema unajua hua mnafanya vitu Mpaka nahisi CCM huenda imewaroga Mana hamfikirii nje ya box zito na uongo wake wote hawezi fanya huu ujinga

Mfano wakikufatilia watanzania Mia 3 ao ndio litakua Taifa ulilo liutubia?

Mimi ningewashaur ratiba ya leo muache ni Bora hata angekua Tanzania akahutubia kwenye chombo Cha habari kikubwa Ila Sio nje ya nchi Tena Facebook alafu unasema unaliutubia Taifa

Au Kama mnaweza ni Bora akaandika hotuba yake alafu mmoja wao Kat yao akapewa aisomee kwa niaba yake. Io italeta Mana kidogo Ila kuja kuanza kusema unahutubia Taifa Facebook ni ujinga


Pia sitaki kumhoji analiutubia Taifa Kama Nan Ila ningependa nimkumbushe anao waomba Urais ni watanzania Sio wazungu so atuheshim asiombe uongoz Kama uvhumba kwa kuweza kumtumia mtu bila yeye kuwepo Kama kweli Ana Nia aje nyumbani kupambana Sio mwili upo kwingine akili ipo kwingine
sasa ndugu umeandika huu uzi umejeribu kufikiria vzr lakin au umeandika tu? unahis media gan ya kibongo inaweza ikatoa coverage hii hotuba irushwa? tuwe tunatumia akili ya kawaida tu jaman? mikutano ya kawaida tu inazuiliwa sembuse mtu anataka kuongea na dunia? hakuna media yeyote ya kibongo itakayoruhusiwa kurusha hotuba ya tundulisu vinginevyo wakubali kufungiwa na hata hao TCRA wote watafukuzwa vibarua vyao
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom