Uzi kwa Mdada Mzuri Mwembamba

Mdogo wangu hii kitaalamu inaitwa invitation to treat, uwe makini ikitokea ukampata sidhan kama huo mshahara utampa zaidi ya mwezi mmoja😃😃
hahaha nimesha ghaili , sitaki tena nimeshampata modo wa kwenda
 
Unaogopa kipondooo? Ukileta unaa unabondwa tyuuh hakuna namna. [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
We cocastic, unafikiri Mimi ni wanaume wa Dar[emoji38][emoji38][emoji38][emoji38][emoji38][emoji38]
 
Acha ujinga mkuu kwanini usiseme unatafuta dada wa kazi malipo 50 plus kila kitu kwako.
Kuna videmu vikali miaka 18-19 warefu, maji ya kunde sura safi kabisa bila makeup na ujinga mwingine vitu natural kutoka shamba.

Baada ya hapo hayo mengine unamaliza juu kwa juu.
WTF am I thinking!
 
Kama unakuja hivi , alafu unatoka gaddamn it
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…