Uzalishaji wa asali


AKON

AKON

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2012
Messages
216
Points
195
AKON

AKON

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2012
216 195
Hellow friends,, tuna organisation inayojihusisha na ufugaji wa nyuki na uzalishaji wa asali, naomba msaada wenu kama naweza kupata sponsor ili tuweze kupanua mradi uwe mkubwa kuweza kujiendesha wenyewe

any one with an adea, help, assistance.

Nawasilisha tafadhali!!!!!!
 
M

Malila

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2007
Messages
4,529
Points
2,000
M

Malila

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2007
4,529 2,000
Hellow friends,, tuna organisation inayojihusisha na ufugaji wa nyuki na uzalishaji wa asali, naomba msaada wenu kama naweza kupata sponsor ili tuweze kupanua mradi uwe mkubwa kuweza kujiendesha wenyewe

any one with an adea, help, assistance.

Nawasilisha tafadhali!!!!!!
Maelezo yako hayajafikisha ujumbe, hujasema mko wapi, mna mizinga mingapi, hujasema changamoto zinazowakabili, hujasema mpaka sasa mmefanikiwa ktk eneo gani, etc etc. Yaani huyo sponsor mnataka awasaidie nini?
 
P

Pweza Dume

Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
43
Points
70
P

Pweza Dume

Member
Joined Apr 11, 2011
43 70
Maelezo hayajitoshelezi kabisa. Yaani kama umekurupushwa flani hivi.. Kajipange mkuu urudi tena
 
AKON

AKON

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2012
Messages
216
Points
195
AKON

AKON

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2012
216 195
so mnataka niweke proposal nzima au??, nyie nipeni channel za sponsors sio maswali tena,,, kama cjakosea mtakuwa mlisoma la sita b..
 
AKON

AKON

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2012
Messages
216
Points
195
AKON

AKON

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2012
216 195
Maelezo hayajitoshelezi kabisa. Yaani kama umekurupushwa flani hivi.. Kajipange mkuu urudi tena
cpendi majibu ya kukurupuka mnayoyatoa, its a wastage of tym, nyie mlitaka niweke plan na proposal nzima hapa au???, we kama unamjua mdau sema me ntajua cha kufanya..
 
Himawari

Himawari

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
2,337
Points
2,000
Himawari

Himawari

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
2,337 2,000
so mnataka niweke proposal nzima au??, nyie nipeni channel za sponsors sio maswali tena,,, kama cjakosea mtakuwa mlisoma la sita b..
Tafuta mkopo mkuu..., mfano kwenye vikundi (saccos) itawasaidia sana kukuza mtaji wenu.
Je mnatumia mizinga ya kisasa?
Teknolojia yenu ya kuvuna asali nayo ni ya kisasa au?
Je mnavuna kiasi gani cha asali kwa mwaka?
Ningependa kujua mengi pia ili niwashauri jinsi ya kuweza kupiga hatua.
Ni-Pm kama unataka ushauri zaidi.
kila la kheri.
 
M

Malila

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2007
Messages
4,529
Points
2,000
M

Malila

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2007
4,529 2,000
so mnataka niweke proposal nzima au??, nyie nipeni channel za sponsors sio maswali tena,,, kama cjakosea mtakuwa mlisoma la sita b..
Ni proposal kumbe?
Mkuu, ufugaji wa nyuki umejadiliwa sana humu ndani, ziko nyuzi nyingi sana za jambo hilo, na kuna watu wanajulikana ambao unaweza kuwaendea. Hakuna sponsor ambaye hatakuuliza maswali ya msingi. Na swali mojawapo utakalo ulizwa ni hili; una nini mkononi wewe kama wewe. Ukisema huna kitu na hujawahi fanya hiyo project, pesa hupati.
 
AKON

AKON

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2012
Messages
216
Points
195
AKON

AKON

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2012
216 195
ni proposal kumbe?
Mkuu, ufugaji wa nyuki umejadiliwa sana humu ndani, ziko nyuzi nyingi sana za jambo hilo, na kuna watu wanajulikana ambao unaweza kuwaendea. Hakuna sponsor ambaye hatakuuliza maswali ya msingi. Na swali mojawapo utakalo ulizwa ni hili; una nini mkononi wewe kama wewe. Ukisema huna kitu na hujawahi fanya hiyo project, pesa hupati.
thanks!! We have been running this business for 6 years now so simply we have "something" in hand, but currently tunataka tuongeze capacity kwenye hii organisation so tunatafta sponsor wa kufanya nae kazi.. Thanx for your concern
 
AKON

AKON

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2012
Messages
216
Points
195
AKON

AKON

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2012
216 195
Tafuta mkopo mkuu..., mfano kwenye vikundi (saccos) itawasaidia sana kukuza mtaji wenu.
Je mnatumia mizinga ya kisasa?
Teknolojia yenu ya kuvuna asali nayo ni ya kisasa au?
Je mnavuna kiasi gani cha asali kwa mwaka?
Ningependa kujua mengi pia ili niwashauri jinsi ya kuweza kupiga hatua.
Ni-Pm kama unataka ushauri zaidi.
kila la kheri.
THANKX, NAWEZA KUSEMA TUKO MBALI KIDOGO (KAMA M40 NDO CONTRIB YETU) NA PIA TUPO KISASA ZAIDI KWA KILA KITU KUANZIA TRAINNING HADI VIFAA TUNAVOTUMIA, UZALISHAJI NI MKUBWA,,

OUR PROJECTED CAPACITY NII KAMA IFUATAVYO

***12,000 modern bee hives are expected to be on use in our apiaries.
One bee hive is expected to produce 20 litters of honey and 2 kilogram of bee wax.
Therefore; 1,200 bee hives X 20 litters of honey @ = 24,000 litters of honey per annum.
1,200 bee hives X 2 kg of bee wax @ = 2,400 kg of bees wax per annum.

One litter of honey is 6,000/= Tshs for local price, hence 6000 x 24,000 litters = 144,000,000/= Tshs per annum.
One kilogram of bees wax is 7,000/= Tshs for local price, hence 7,000 X 2,400 kg = 16,800,000/= Tshs per annum.
Total annual output = 160,800,000/= Tshs minus the total amount for investment which is 98,122,200/= Tshs, then the profit is 62,677,800/=Tshs which justify the profit of the project.******
 
M

Malila

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2007
Messages
4,529
Points
2,000
M

Malila

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2007
4,529 2,000
THANKX, NAWEZA KUSEMA TUKO MBALI KIDOGO (KAMA M40 NDO CONTRIB YETU) NA PIA TUPO KISASA ZAIDI KWA KILA KITU KUANZIA TRAINNING HADI VIFAA TUNAVOTUMIA, UZALISHAJI NI MKUBWA,,

OUR PROJECTED CAPACITY NII KAMA IFUATAVYO

***12,000 modern bee hives are expected to be on use in our apiaries.
One bee hive is expected to produce 20 litters of honey and 2 kilogram of bee wax.
Therefore; 1,200 bee hives X 20 litters of honey @ = 24,000 litters of honey per annum.
1,200 bee hives X 2 kg of bee wax @ = 2,400 kg of bees wax per annum.

One litter of honey is 6,000/= Tshs for local price, hence 6000 x 24,000 litters = 144,000,000/= Tshs per annum.
One kilogram of bees wax is 7,000/= Tshs for local price, hence 7,000 X 2,400 kg = 16,800,000/= Tshs per annum.
Total annual output = 160,800,000/= Tshs minus the total amount for investment which is 98,122,200/= Tshs, then the profit is 62,677,800/=Tshs which justify the profit of the project.******
Sasa unaanza kuja ili ueleweke,
Kuna watu humu ambao wako ktk hiyo field ambao naamini ukiwapata( mimi nitakupa simu ya mmoja wao ukitaka) watawatoa vizuri. Jitahidi mpate site nzuri kama mnataka asali ya soko la nje.

Kawatembelee akina Honey King pale Kibaha unaweza pata mawili matatu.
 

Forum statistics

Threads 1,296,584
Members 498,672
Posts 31,253,077
Top