Uza Landrover 110 Tdi

Uza Landrover 110 Tdi

Baba JJ

Senior Member
Joined
Feb 15, 2013
Posts
194
Reaction score
98
Habari wana jamvi, Nahitaji Landrover 110 au Pick-up ya kumudu shughuli za maeneo ya rough road. Toa offer na mawasiliano.
 
hbr wana jamvi, nahitaji landover 110 au p/up ya kumudu shughuli za maeneo ya rough rd. To a offer na mawasiliano.

hizi gari upatikanaji wake tz ni mgumu sana ,ni uk pekee ukiwa na pesa yako utapata used .sema bajeti yako
 
hizi gari upatikanaji wake tz ni mgumu sana ,ni uk pekee ukiwa na pesa yako utapata used .sema bajeti yako

Kuagiza utachukua muda chief, inahitajika haraka sana.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom