Uyatima unanitesa kichwa kinauma kila siku

Uyatima unanitesa kichwa kinauma kila siku

pole sana ila jua kila karib lina makusud yake rud tafuta kibarua huku ukisomaa
 
Matendo hunena zaidi ya maneno. Tumchangie sisi kabla ya kuhukumu wengine. Pili kauli za pande zote 2 zinaashiria lipo tatizo zaidi ya kinachozungumzwa.Kama miaka 24 hakuonyeshwa ubaya wowote na watu hao hao no vizuri kila upande ukajipima.Aweke mamba ya simu,ataje chuo chake tuchangie kwa maneno na matendo.
 
jamani mmenishauri lakin kwa jinsi moyo wangu nilivo lipokea hili swala nashindwa hata kuonge japo nijielezee hali yangu coz najikuta nalia tu paspo kuongea kitu kama leo nimeenda kumueleza kiongozi mmoja wa halimashauri nimeshindwa kuongea yaan jaman achen shida hizi bas tu nibora ningeli fariki mimi ila alie nizaa abaki maake naona ninalo giza kubwa sana mpaka nakosa hamu ya kula nikulala tu jaman mungu kama kweli yupo naomba anipumzishe tu hata kwa ajali yoyote daahh

Pole sana ndugu yangu mungu u na we usijali
 
POle sana, i cn tell upo kwenye maumivu makali sana, Mungu akutie Nguvu
 
Amka wewe,Miaka 25 Una Mlalamikia nani?
Je sisi Ambao Hatukupata hata huyo Mama Mlezi?
Acha ujinga,wewe ni Mtu Mzima sasa.
kazi zipo nyingi Mjini.
mjinga ni wewe unayeandika ujinga kisa tu wewe umefanikiwa, kua akili acha kukua makalio kijana
 
manumbu asante ndugu yangu ila naumia sana nafsi nibola kufa kuliko kuendelea kuishi
Ndugu kwanza unafeli hapa unaposema bora kufa kuliko kuishi, ni kauli za watu waoga na wanyonge.

Pili, nikupe pole kwa masaibu yaliyokukumba kwa kupoteza wazazi wako lakini pia nikupe pole kwa masaibu yanayokukumba kwa kipindi hiki.

Ni changamoto ambazo binadamu hatuna budi kukabiliana nazo.

USHAURI WANGU
1. Jaribu kwenda kwenye taasisi za kidini ambazo wewe unasali na ueleze shida yako nina uhakika utasaidiwa kwa haraka.
2. Jibidishe kwenye masomo yako wakati huo unatafuta fursa za kimaisha hasa nyakati za likizo ili kuongeza kipato cha kufanya mambo yako binafsi

KILA LA HERI!!!!!!!!!!!!
 
Back
Top Bottom