Uwivu Mama Watoto, Nusra Usababishe Mauaji!!!

Uwivu Mama Watoto, Nusra Usababishe Mauaji!!!

Pengine tunalichukulia jambo la wahudumu hao kuwa wanatabia hiyo bila kujua kuwa wapo pale kibiashara ya mwajiri wao si kwa kujiuza wao. Inasemekana wengi wao siku hizi wanawaume zao na kuna walioolewa ila wapo pale kikazi, na mazingira ya kazi yao hata iwe biashara yo yote mteja ni king. Wenye uelewa mdogo basi tuwaache.

Wahudumu wa vinywaji wako vizuri kibiashara kuliko wahudumu kwenye biashara nyingine mtaja kana kwamba unabembeleza kununua utakuwa yuko busy kwenye facebook au kuongea kwenye simu wakati unasubiri kununua kitu.
 
Nlishazoea
Tabia yake Ya
Kuchunguza Simu Yangu Na Kuwatusi Wanaonipigia Hasa Kama Ni Sauti Ya
Kike Ndo Kabisaaa....Atatukana Matusi Yote Unayoyajua

Kama Kawaida Wikend Hii Alinibana Sana Nitoke Nae , Nikaona Hisiwe
Tabu..Nkaruka Nae Kiwanja Changu Cha Kila Siku..Joto Ni Pale Alipokuja
Muhudumu Anayenihudumia Kila Nikiwa Hapo

Kwakwel Huyu Dada Nina Mazoea Nae Sana Nashindwa Kuelewa Siku Hiyo
Aliingiwa Na Nini Si Ndo Akaja Akaniita ''Dear''.....Wee! Palizuka Vagi
Ambalo Sijapata Kuliona Maishani

Nashukuru Walinzi Waliwahi Na Kumtoa Nje Waifu, Bahati Mbaya Dada Wa
Watu Aliumizwa Baada Ya Kupigwa Na Kiti....Hivyo Bado Natuliza Hii Kesi
Kwani Alishaipeleka Polisi

Ntawataarifu Kinachoendelea Wakuu!

Ahsante Jigo

ujinga + ushamba = wife wako. ivi atagombanaje sehem kama iyo? ili wajue
anakupenda sana utafikiri yeye kwako alikuwa wa kwanza??? aibu tupu
 
Majigo kumbe umeoa kamanda aisee hongera zako
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom