Uwiiiiiiiii, TCU mnazidi kunipandisha presha! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uwiiiiiiiii, TCU mnazidi kunipandisha presha!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Perry, Jul 28, 2012.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Jul 28, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,918
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Jamani,kwa wale wenzangu na mimi tulio apply vyuo kupitia tcu,sijui kama tatizo ni langu peke yangu au tuko wengi.ni hivi,hadi kufikia jana kozi zangu zote 6 nilizokua nimeaply zilikua zimeandikwa eligibile,sasa ngoma imekuaja leo,asubuh hii nikawa najaribu kulog in ili nichek kama kuna chochote kipya.nimekuta my 1st choice ambayo ni bcom-finance ya udsm nimeandikiwa not eligible..nimeangalia na kwenye account za washikaji zangu wengne,nimekuta wote 1st choice zao zimeandikwa not eligible.hivi kuna mwenye taarifa of what is going on there,maana tunawekana roho juu sana jamani?
     
  2. Medical Dictionary

    Medical Dictionary JF-Expert Member

    #2
    Jul 28, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 1,053
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    mkuu hata mimi hapo kabla choice yangu ya 5 pekee ilikua not eligible lakini leo asubuhi choice ya 1 imegeuka kua not eligible alaf zingine zote zmebaki eligible..mkuu ninaona hiyo iliyonot eligible ndio 2liposelectiwa sabab nimecheki washkaj zangu wa tatu nao yakwanza pekee ndio not eligible kwaanzia asubuhi hii..!
     
  3. F

    Freeman Patrick Senior Member

    #3
    Jul 28, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 131
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hata me ni ya kwanza, tena kuanzia dis mornie... Me nahixi ni technical problem!
     
  4. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #4
    Jul 28, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,355
    Likes Received: 1,305
    Trophy Points: 280
    sasa man mbona simple instructions kabisa kwa mtu ambaye anajitayarisha na chuo sidhani kama itakuwa ngumu kuelewa ushasema umeandikiwa not eligible alafu unasema ndipo ulipo kuwa selected ... ??
     
  5. ze duduz

    ze duduz JF-Expert Member

    #5
    Jul 28, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 864
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 45
    Hata mimi first choice yangu ya bachelor of vertenary medicene ya pale sua leo nimekuta eti not eligeble sasa i dont know what is the problem
     
  6. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #6
    Jul 28, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,769
    Likes Received: 3,471
    Trophy Points: 280
    halafu huyo eti anategemea kwenda kuanza university education!!!!
     
  7. Medical Dictionary

    Medical Dictionary JF-Expert Member

    #7
    Jul 28, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 1,053
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    mkuu kinachonipa wasiwasi nikwamba kwanini kila mtu ile 1st option pekee ndio iwe not eligible..?
     
  8. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #8
    Jul 28, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,769
    Likes Received: 3,471
    Trophy Points: 280
    Technical Problem with IT technicians! garbage in garbage out!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  9. Medical Dictionary

    Medical Dictionary JF-Expert Member

    #9
    Jul 28, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 1,053
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    ni kweli mkuu lazima kuna technical problem sababu ukichek for eligibility inarudi kuwa eligible..hebu jaribu uone
     
  10. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #10
    Jul 28, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,769
    Likes Received: 3,471
    Trophy Points: 280

    You are right!
     
  11. j

    joji19 Member

    #11
    Jul 28, 2012
    Joined: Jun 23, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    aise mazee naona hilo jambo ni kwa kila mtu mazeeeeee maana hata mimi all are eligible except my first option ndio ime kuwa not eligible. But i think siyo gurantiee that utakuwa umechaguliwa huko may nitatizo la kiufundi au site iko down for maintanance au ndio wa upload selection! lets wait
     
  12. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #12
    Jul 28, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,720
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Jamani hata mimi hivyohivyo, na cha ajabu zaidi ni hiki ;" unakuta 0 applicants ndo wameweka kama 1st choice. kila kitu kimebadilika. Ngojeni tuone.
     
  13. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #13
    Jul 28, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,836
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    wale wa vijijini wanajua hili?? Tcu wanatuchanganyia mabo bhana
     
  14. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #14
    Jul 28, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    huu mfumo mpya umekuwa kero kubwa kwa vijana na umekaa kisiasa sana, nashauri warudishe mfumo wa zamani ambapo mtu anaapply chuo anachokitaka & once amesubmit form kinachobaki ni kusubiri selection
     
  15. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #15
    Jul 28, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,814
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Utandawazi una shida yyake kweli bo....
     
  16. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #16
    Jul 28, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,918
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    wewe 1st choice yako ni nin shehe wangu?
     
  17. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #17
    Jul 28, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,918
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    mkuu,tatizo wengi wetu tumeandikiwa 1st choice not eligible,je hiyo technical problem itakua ni kwa kozi ya kwanza tu?
     
  18. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #18
    Jul 28, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,918
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    kwangu nimecheck for eligibility,imerudi vile vile yani not eligible.
     
  19. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #19
    Jul 28, 2012
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hii ndiyo bongoland baba, kama hukuijua ndo unaonyeshwa mitaa ya jiji la bongo. unapompatia mtoto wa miezi sita wembe akunyoe ndevu unategemea nini?
     
  20. j

    joji19 Member

    #20
    Jul 28, 2012
    Joined: Jun 23, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    daaaah hapo umetisha shekhe wanguuuuuuuuu
     
Loading...