Uwaziri Kweli Mtamu, Muda Mfupi Watu Wananona!

Uwaziri Kweli Mtamu, Muda Mfupi Watu Wananona!

Kabla ya kutunukiwa uwaziri alikuwa kama peni huyu dada, lkn mbona kama mafuta ya Pu*bu ndio chanzo cha yeye kuwa hivi alivyo!!.
[emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji377] [emoji377] [emoji377] [emoji124] [emoji125] [emoji125]
 
Anzia ACT wazalendo then nenda Chadema waambie umegundua Zitto anaiba Siri za Chadema Na anawapelekea CCM, fasta fasta utaundiwa kurugenzi ili tu upate Cheo


Wenzio kina Yericko walipata Umaarufu Kwa kupeleka Maneno ya uongo Kwa Slaa Kuwa Zitto ndio anaiba Siri za Chama anampelekea Kikwete, Nyota ya Yericko ilififia Chadema baada ya Zitto kufukuzwa Chadema Na Slaa kususa, Siku hizi Maskini ya Mungu analima zake Majani ya Kunde Na Msusa Kigamboni
Nashukuru mkuu kwa ushauri, nitaufanyia kazi. Lakini, ili nisiishie kama Yericko Nyerere kulima majani ya kunde na msusa kigamboni nicheze je?, maana ni kama unanishauri kufanya alichofanya Yericko halafu akaishia kulima msusa.
 
Kidume kimeshafanya yake; ndoa ishajibu - hongera mama maendeleo.
 
Kuna jamaa ashamkojolea tayari
Mheshimiwa hakojolewi ila anatoa ushirikiano. Ila sii yule muhusika wa pete tuliambiwa amekula kona? Au baada ya kacheo karudi?
 
Mheshimiwa hakojolewi ila anatoa ushirikiano. Ila sii yule muhusika wa pete tuliambiwa amekula kona? Au baada ya kacheo karudi?
Pesa mzee baba,hata bulaya utamuona kama beyonce
 
Hizi discission kuhusu MTU binafsi humu zinapunguza hadhi yetu GTs na JF.

Vv
 
Kwa wale waliokuwa wanamfahamu Mhe. Juliana Shonza watakubaliana nami kuwa kumbe uwaziri ni dili nzuri hasa katika kujenga mwili ili unone.
Shonza hakika sasa amejazia kiasi kuwa hata yule mwenzetu mpenda rangi ya chungwa (mr Njaa)lakini akawa ana sita kwa vile hakuna bambata sasa atakuwa tayari kutia timu na kumwaga mashairi kidogo.
cc.@Pascal MayallaView attachment 777054

tapatalk_1518353295839.jpeg
Kipindi anaisaka keki ya Taifa
 
Hiki kitendawili kiliwahi pigwa bani shuleni kwetu.na mwanafunzi alietega kula bakola za kutosha.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom