Uwaziri kwa CCM ni ULAJI


A

Asha Abdala

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2007
Messages
1,134
Likes
5
Points
0
A

Asha Abdala

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2007
1,134 5 0
Katibu Mkuu wa CCM, Bw. Yusuf Makamba, alipoulizwa CCM imepokeaje uamuzi wa Bw. Chenge alionekana kutokuwa tayari kuzungumzia suala hilo. "Uwaziri wa Bw. Chenge mimi unanihusu nini, Uwaziri kilikuwa ni kibarua chake kilikuwa kikimsaidia yeye na watoto wake, sasa CCM iseme nini? Alihoji Bw. Makamba na kuongeza: "Wewe kama unataka niulize mambo yanayohusu muafaka, kuna mambo mengi yanayohusu CCM," alisisitiza Bw. Makamba.

Chanzo:http://www.majira.co.tz/kurasa.php?soma=tanzania&habariNamba=6415
 
F

FDR Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2007
Messages
249
Likes
4
Points
0
F

FDR Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2007
249 4 0
Huyu mzee ametoa majibu haya kweli au? Januari anaona babake anavyokipalia makaa chama chetu yeye anakula juice Ikulu!!!
 
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2007
Messages
5,194
Likes
17
Points
0
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2007
5,194 17 0
Katibu Mkuu wa CCM, Bw. Yusuf Makamba, alipoulizwa CCM imepokeaje uamuzi wa Bw. Chenge alionekana kutokuwa tayari kuzungumzia suala hilo. "Uwaziri wa Bw. Chenge mimi unanihusu nini, Uwaziri kilikuwa ni kibarua chake kilikuwa kikimsaidia yeye na watoto wake, sasa CCM iseme nini? Alihoji Bw. Makamba na kuongeza: "Wewe kama unataka niulize mambo yanayohusu muafaka, kuna mambo mengi yanayohusu CCM," alisisitiza Bw. Makamba.

Chanzo:http://www.majira.co.tz/kurasa.php?soma=tanzania&habariNamba=6415
Poor Makamba,

Zile cheche zote alizokuwa nazo pale Dar na kumwaga mabusu motomoto kwa Manji sijui zimeishia wapi!?
 
Gang Chomba

Gang Chomba

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
8,950
Likes
915
Points
280
Gang Chomba

Gang Chomba

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
8,950 915 280
ndo vibaraka wenyewe hao, sasa yeye hataki kuzungumzia kibarua cha chenge kwa kudai ile ni kazi inayomsaidia yeye na watoto wake, na amesahau kuwa huyo chenge alikuwa anawatumikia watanzania, na kasahau chenge ni mwanachama wa CCM na yeye makamba ndie katibu wa chama hicho, sasa sijui alitaka tukamuulize dr slaa au?
 
W

WembeMkali

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2007
Messages
282
Likes
0
Points
0
W

WembeMkali

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2007
282 0 0
Asha,

Kumbe uwaziri ni wakumsaidia mtu na watoto wake! mimi nilifikiri uwaziri ni utumishi kwa taifa na wananchi wake kumbe ...
 
Kiungani

Kiungani

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2007
Messages
274
Likes
9
Points
35
Kiungani

Kiungani

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2007
274 9 35
Katibu Mkuu wa CCM, Bw. Yusuf Makamba, alipoulizwa CCM imepokeaje uamuzi wa Bw. Chenge alionekana kutokuwa tayari kuzungumzia suala hilo. "Uwaziri wa Bw. Chenge mimi unanihusu nini, Uwaziri kilikuwa ni kibarua chake kilikuwa kikimsaidia yeye na watoto wake, sasa CCM iseme nini? Alihoji Bw. Makamba na kuongeza: "Wewe kama unataka niulize mambo yanayohusu muafaka, kuna mambo mengi yanayohusu CCM," alisisitiza Bw. Makamba.

Chanzo:http://www.majira.co.tz/kurasa.php?soma=tanzania&habariNamba=6415

Mmmh, ukiangalia Makamba hapo kajibu hovyo ila kasema ukweli pengine bila kujijua.

Ni ukweli kuwa u-Waziri wa Tz ni kwa faida ya huyo mtu binafsi na watoto wake. Hili Makamba na CCM wanalijua na ndiyo maana hawalivalii njuga kunapokuwepo na masuala ya wizi, ufisadi, uzembe kazini, rushwa, ku-forge degrees, n.k.

Jiulize watu kama akina Ngasongwa, Kingunge, Mungai, Nchimbi, Karamagi, Chenge, Lowassa, Kikwete, Msabaha, Mathayo, Mramba, Kahama, Keenja, n.k. wamesaidia nini na u-Waziri wao zaidi ya kujineemesha wao na watoto wao?

Kama u-Waziri ungekuwa ni kwa faida ya Taifa na/au chama, basi wote waliopo madarakani sasa hivi wangekuwa jela, na chama t(w)awala kingekuwa kinara wa kulaani maovu yanayofanywa na 'viongozi ma-waziri' hao.

Tumlaani Makamba kwa kusema ovyo ila tukubali kuwa kafunua kikombe kabla mwanaharamu hajapita.
 
BabaH

BabaH

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2008
Messages
703
Likes
7
Points
35
BabaH

BabaH

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2008
703 7 35
Asha,

Kumbe uwaziri ni wakumsaidia mtu na watoto wake! mimi nilifikiri uwaziri ni utumishi kwa taifa na wananchi wake kumbe ...
Haya ndo mambo ya CCM jamani, leo makamba kaweka wazi kabisa kuwa Uwaziri unamsaidia yeye na watoto wake, na sio Taifa jamani, hii mnaionaje jamani, hapa inabidi tuambiwe undani wa hii kauli jamani

Pili yeye kama katibu wa CCM hanaweza kuzungumza haya maneno kwa mwananchama wao?? Kweli huyu mzee pamoja na kutusaidia kutueleza kazi ya uwaziri, ila amechoka sana huyu mzee
 
K

KakindoMaster

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2006
Messages
1,351
Likes
58
Points
145
K

KakindoMaster

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2006
1,351 58 145
Hii kali sikutegemea katibu wa chama kuanika hili. Hapa tunazidi kupata majibu kwa nini watanzania ni masikini haswa kumbe hawa jamaa wao madaraka ni ya familia zao?

Asante makamba
 
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
7,011
Likes
38
Points
145
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
7,011 38 145
Ana lolote, alikuwa anamuonea wivu chenge alipokuwa na ulaji
 
Kana-Ka-Nsungu

Kana-Ka-Nsungu

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
2,260
Likes
81
Points
135
Kana-Ka-Nsungu

Kana-Ka-Nsungu

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2007
2,260 81 135
Mgosi deserves some credits here for his amazing sincerity!
 
J

Jamco_Za

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2007
Messages
1,321
Likes
35
Points
145
J

Jamco_Za

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2007
1,321 35 145
Jamani mambo magumu kiasi kuwa sasa kila mtu na chake mambo ya kuinganisha CCM na watu wake hawataki, Chenge ni kiongozi wa juu wa CCM hakuna jinsi ambavyo CCM wanaweza kumkana maana ni kiongozi wao na yuko kwenye kamati ya maadili maadili gani anasimamia fisadi kama yeye, atweza kumwambia fisadi mwenzio ahache ufisadi wakati yeye ndo anaongoza?
Wanajaribu kuitenganisha CCM na mafisadi lakini hilo halitafanikiwa kwa kuwa mafisadi wengine bado wamo CCM na wataendelea kuumbuliwa.
 
MwanaHabari

MwanaHabari

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2006
Messages
444
Likes
0
Points
0
MwanaHabari

MwanaHabari

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2006
444 0 0
huyu mzee anamkana mwenyekiti wake wa kamati ya maadili?
 

Forum statistics

Threads 1,238,752
Members 476,122
Posts 29,329,233