Uwanja huu wa mafinga sio salama kwa wachezaji

Uwanja huu wa mafinga sio salama kwa wachezaji

ligendayika

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2012
Posts
1,183
Reaction score
199
Jana nilikua katika mjia mafinga naangalia mechi kati ya Majimaji ya songea wana lizombi na timu ya kurugenzi mafinga. Kilichonsikitisha sana kama mdau nuliesafiri toka songea ni uwanja huo kutokua na sifa za kuchezewa mashindano kama haya ya ligi daraja la kwanza. Washabiki walikua wakileta fujo kiasi cha kutupa mawe na wengine kuwachapa viboko wahezaji mfano mchezaji mmoja wa majimaji akijiandaa kupiga mpira wa goal kick alipigwa na mshabiki wa mafinga na kipande cha mti. Pamoja na askari kupiga mabom ya moshi washabiki hao waliendelea kufanya fujo. Kwa mtazamo wangu uwanja huu hauna usalama wa kutosha tff mian h alia nini kuuacha uwanja huu uchezewe ni vyema mkaliangalia hili
 

Attachments

  • 1415025917739.jpg
    1415025917739.jpg
    36.3 KB · Views: 130
  • 1415025960774.jpg
    1415025960774.jpg
    42.3 KB · Views: 118
  • 1415025982557.jpg
    1415025982557.jpg
    62.2 KB · Views: 104
  • 1415026014725.jpg
    1415026014725.jpg
    64.3 KB · Views: 109
Hapo kweli Mafinga hiyo miti ilivyojipanga ni ushahidi tosha
 
Back
Top Bottom