uvccm nw mnafanya kazi hongereni sana

uvccm nw mnafanya kazi hongereni sana

beco

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2013
Posts
1,339
Reaction score
787
uvccm nw mbafanya kazi..

nakumbuka enzi zile za jk ccm ilikuwa ikishambuliwa saaana mitandaon bila ya majibu hata km story ni za uongo kulikuwa hakuna wa kupinga, ila sasa hivi ukigusa tu serikali km nyuki unavamiwa unapingwa hata km story ni ya kweli utapingwa. hongern sana siasa ndo inavyotaka
 
Ukweli ndio unaovuma sana..UVCCM wanaongelea ukweli tu
 
Mbona Sasa hivi wamechoka kabisa mpaka wanasaidiwa na Polisi
 
uvccm nw mbafanya kazi..

nakumbuka enzi zile za jk ccm ilikuwa ikishambuliwa saaana mitandaon bila ya majibu hata km story ni za uongo kulikuwa hakuna wa kupinga, ila sasa hivi ukigusa tu serikali km nyuki unavamiwa unapingwa hata km story ni ya kweli utapingwa. hongern sana siasa ndo inavyotaka
Malimbukeni na washamba lazima watetee hata kama ni upuuzi,sasa kama wanatetea mpaka vyeti vya Bashite unadhani ni mchezo
 
Back
Top Bottom