UVCCM ni wasakatonge hawana msaada wowote ndani ya Taifa letu

UVCCM ni wasakatonge hawana msaada wowote ndani ya Taifa letu

Hawa UVCCM ndo wanatufanya tuwe maskini....kila kijana wa ccm katika maisha yangu ninaye kutana naye anakuambia yupo ccm kwasababu anataka apate unafuu wa maisha...et ccm kuna pesa.......wengi wao hawapend ccm ,kwasababu nyingine ila ni kwasababu kuna frsa ya kuiba na usikamatwe
 
lengo la chama chochote cha siasa nikushinda na kuongoza dola
Uvccm pamoja na makundi yao wameshinda na wanaongoza dola

unaposema bavicha imeteka vijana wote wako wapi mbona hata ubunge tuu mna asilimia 24 nchi mzima ?

acha hizo kitwanga zako asubuhi fanyakazi
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom