UVCCM ni wasakatonge hawana msaada wowote ndani ya Taifa letu

UVCCM ni wasakatonge hawana msaada wowote ndani ya Taifa letu

Nahamini ata Yule mlevi aliyetenguliwa akuweka dau la kutoka vijana Wa Lumumba wangekuwa upande wake hawa vijana Wa uvcccm maslai mbele
 
Kiukweli sio hao tu,hata huku street vijana wengi wanao isapoti #UKAWA kwa ujumla wapo conscious sana na ni wenye kujitambua.
 
Kuna kilaza aitwa Mtera Mwampamba yan Jamaa ni kituko cha karne
 
chadema ina vijana wengi kuliko ccm ni kwa sababu Uvccm imeshindwa kuwa msaada wa Taifa
An old DOG can learn new tricks...Kabla hata ya 2010 Vijana walishachoka na Ujinga wao wa maneno mengi.Watu wanataka kuona MABADILIKO hawana jipya tena.
 
Umemsahau msagaji mde......eh...mwizi Asieoa na sakata LA exim
 
UVCCM imetoa Rais Wa nchi JK ...Spika Makinda....unailinganisha na baa ya vichaa.?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom