funaku
JF-Expert Member
- Oct 12, 2011
- 39,421
- 31,922
Mkuu mimi kwa profession yangu sitakuwa DCwee team makolokocho toroka uje ..au unasubiri huruma uncle magu ili akuteue UDC wilaya mlele huko mpanda?
Mkuu mimi kwa profession yangu sitakuwa DCwee team makolokocho toroka uje ..au unasubiri huruma uncle magu ili akuteue UDC wilaya mlele huko mpanda?
Wewe si wakiunoNitawahi ila sitazungusha mikono!
Siwezi kuyafuata magamba ya ccmwee team makolokocho toroka uje ..au unasubiri huruma uncle magu ili akuteue UDC wilaya mlele huko mpanda?
Lakini sivai shangaWewe si wakiuno
Nitawahi ila sitazungusha mikono!
Pole sana maana professional ni ile nyingineMkuu mimi kwa profession yangu sitakuwa DC
Utavaa gwanda kamandaLakini sivai shanga
Naona unazidi kujianika ulichotumia leoLakini sivai shanga
hahahahahahaaaaaa!!Tuko 45,000,000 kasoro ww na nepi
An old DOG can learn new tricks...Kabla hata ya 2010 Vijana walishachoka na Ujinga wao wa maneno mengi.Watu wanataka kuona MABADILIKO hawana jipya tena.chadema ina vijana wengi kuliko ccm ni kwa sababu Uvccm imeshindwa kuwa msaada wa Taifa
Nawaona 4u movement mnavyojidadavua na hoja za ukanjanja wa waandishi wa habari kwenye uwanja wa GTs..Naona unazidi kujianika ulichotumia leo
Kweli ulichopiga leo hakina tafauti na kile kilichomumbua jama yenu juziNawaona 4u movement mnavyojidadavua na hoja za ukanjanja wa waandishi wa habari kwenye uwanja wa GTs..
Utofauti ni kwenye hoja...najua misumari inakuingiaKweli ulichopiga leo hakina tafauti na kile kilichomumbua jama yenu juzi