UVCCM Baba lao

UVCCM Baba lao

oloctiame

Member
Joined
Jul 24, 2018
Posts
25
Reaction score
13
Muonekano mpyaa wa chuo cha IHEMI kilichopo mkoani Iringa baada ya maboresho.
Chuo hichi ni cha CCM maalum kwa ajili ya kuwajenga na kuwaandaa vijana wake kiuongozi.
CCM HOYEEEEEEEE
FB_IMG_1576483312740.jpeg
FB_IMG_1576483307281.jpeg
FB_IMG_1576483292711.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Jambo jema kuwa naeneo kama hili maana vijana wengi wanaochaguliwa na kuteuliwa wengi hawana maadili ya uongozi
 
Back
Top Bottom