Uvaaji wa shanga kwa kina dada/mama

Uvaaji wa shanga kwa kina dada/mama

sab

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2013
Posts
5,744
Reaction score
4,354
Habari wana JF,

Uvaaji wa shanga kwa kina dada /mama nikitu ambacho bifasi sikielewi mantiki yake, nakufanya pia nipate maswali mengi juu ya uvaaji wao wa shanga,

Na katika maswali ambayo nimekuwa nikijiuliza nikama ifuatavyo;

1, Je wanadada/ mama wenyewe ndio wanapenda kuwa na shanga kiunoni au ni shindikizo toka kwa wanaume?

2, Je shanga sinampa mwana dada/ mama raha gani wawapo kitandani?

3,Je kuvaa shanga nyingi kunaongeza chochote kile wanacho kipata ?

Maana utakuwa mwanadada mwingine ana shanga mmoja, mwingine 3 na mwingine hata 30 zipo kiunoni , je kuna faida gani kuvaa shanga nyingi au chache?

4, Je mwanadada /mama kuvaa shanga kinaweza kuwa kiashiria kwamba mwanadada huyo ni malaya?(ana wanaume zaidi ya mmoja)
 
Kuna wengine ndio ugonjwa wetu unaweza ukaamua kupanda daladala ata kama unagari lako binafi ili uone shanga kwenye viuno vya hawa wadada wetu...omba sana usiwe adicted na gonjwa hili la shanga lover.
 
habari wana jf,

Uvaaji wa shanga kwa kina dada /mama nikitu ambacho bifasi sikielewi mantiki yake, nakufanya pia nipate maswali mengi juu ya uvaaji wao wa shanga,

Na katika maswali ambayo nimekuwa nikijiuliza nikama ifuatavyo

1, je wanadada/ mama wenyewe ndio wanapenda kuwa na shanga kiunoni au ni shindikizo toka kwa wanaume?

2, je shanga sinampa mwana dada/ mama raha gani wawapo kitandani?

3,je kuvaa shanga nyingi kunaongeza chochote kile wanacho kipata ?

Maana utakuwa mwanadada mwingine ana shanga mmoja, mwingine 3 na mwingine hata 30 zipo kiunoni , je kuna faida gani kuvaa shanga nyingi au chache?

4, je mwanadada /mama kuvaa shanga kinaweza kuwa kiashiria kwamba mwanadada huyo ni malaya?(ana wanaume zaidi ya mmoja)
Mie nilikuwa nikiziona tu stimu zinakatika (enzi hizo bado narukaruka)
 
Binafs cjaona tofaut kat ya mvaa shanga na asiyevaa kwan yeyot ninayekutananae dose ni ile ile.so haziniongezei wala hazinipunguzii stimu kwaan shida yangu in ktumbua tu ila kiwe kisafi
 
Kwani akivaa hereni, cheni au pete anapata faida gani??

Kiufupi ni kua kila mwili wa mwanamke ni PAMBO.
Mwanamke sharti ajipambe kwa kile aonacho kinamfurahisha yeye na mwenza wake,

Kama hupendi shanga/cheni kiunoni ni wewe, haukua na sababu ya kutujazia server humu.

Pathetic.
 
Maswali yako namba 1-3 yanaonyesha wazi wazi kuwa unajua vema sababu za baadhi ya wanawake kuvaa shanga. Swali lako namba 4 linaendelea kuonyesha kuwa unajua vema mitazamo mbalimbali ya watu kuhusu uvaaji wa shanga. Sasa ni kweli huelewi au unataka uthibitisho kwa wahusika?
 
1476137952907.jpg
umeshindwa kuweka hata kapicha mkuu
 
Kila mtu ana fantasy zake mkuu. Mfano we unaweza ona mwanamke mwembamba hafai lakini mwenzio kafika.
Note: Your freedom ends when the freedom of another person begins.
Hatufanani...
 
habari wana jf,

Uvaaji wa shanga kwa kina dada /mama nikitu ambacho bifasi sikielewi mantiki yake, nakufanya pia nipate maswali mengi juu ya uvaaji wao wa shanga,

Na katika maswali ambayo nimekuwa nikijiuliza nikama ifuatavyo

1, je wanadada/ mama wenyewe ndio wanapenda kuwa na shanga kiunoni au ni shindikizo toka kwa wanaume?

2, je shanga sinampa mwana dada/ mama raha gani wawapo kitandani?

3,je kuvaa shanga nyingi kunaongeza chochote kile wanacho kipata ?

Maana utakuwa mwanadada mwingine ana shanga mmoja, mwingine 3 na mwingine hata 30 zipo kiunoni , je kuna faida gani kuvaa shanga nyingi au chache?

4, je mwanadada /mama kuvaa shanga kinaweza kuwa kiashiria kwamba mwanadada huyo ni malaya?(ana wanaume zaidi ya mmoja)
We mgeni nn hapa mjini
 
Habari mkuu, swali lako ni zuri umeuliza kusudi kutaka kujua uvaaji wa shanga katika mwili wa mwanamke ina maana ipi, naomba nikujibu swali lako,
Jibu la swali la kwanza 01.
Wadada au wamama kifupi wote ni wanawake kwa ujumla, kuvaa shanga sio shinikizo la mwanaume kwa miaka ya sasa, ni moja ya urembo ambao huvutia wanaume wawapo kitandani hata wao wenyewe wakivaa shanga kiunoni wengi wao hujisikia huru zaidi,
Swali la 02, ( jibu )
Shanga ina mpa maana kubwa mwanamke awapo kitandani, mfano akivaa rangi nyeupe ina ashiria kuwa yupo huru na msafi kwa kupata faragha pamoja na mumewe, kuwa hana tatizo lolote, (nyeusi ) hii huashiria kuwa bado sio msafi kwa hiyo itamchukua muda aweze kuwa safi ili muweze kujumuika pamoja muwapo 6 kwa 6, ( nyekundu ) hii huashiria kuwa yupo katika hedhi kwa hiyo huruhusiwi kumuomba mechi kipindi hicho, kwa rangi zingine inaweza ikawa haina maana halisi isipokuwa ni urembo pia.
Swali la 03, ( jibu )
Hapana hakuna chochote wanachokipata zaidi ya kuwa ni urembo kwao.
Swali la 04, ( jibu )
Mwanamke kuvaa shanga kiunoni ni matakwa yao huwa haiashirii kuwa ni Malaya, au muhuni, mwingine hupendelea kuvaa ili mumewe avutiwe zaidi na kuleta raha zaidi wakiwa kitandani, mwingine anapendelea kuvaa kwa manufaa yake, mwingine anaiga pasipo kuelewa ina maana gani, mwingine kashawishika kuvaa, lakini haiashirii kuwa anajiuza,
( NYONGEZA )
uvaaji wa shanga kiunoni kwa mwanamke si jambo la kushangaza wala si jambo baya ila inategemea amevaa na yupo katika mazingira gani? Kwa miaka ya kale kuvaa shanga ilikuwa sehemu ya utamaduni na kivutio pia kwa mwanamke kuonekana mrembo zaidi, lakini kadri siku zinavyokwenda ndipo mambo hubadilika nina maana gani kusema hivyo,
Mara zote wachawi wanapotaka kuruka na ungo kwenda kuwanga mara Nyingi hutumia shanga kama usukani wawapo kwenye ungo, hata hivyo kwa waganga shanga hutumika kutunza majini mbali mbali, ndio maana wataalamu wanashauri wanawake wanaopenda kuvaa shanga kutonunua kila mahali maana zingine zinakuwa na majini, utakuta mwanamke ni tasa, mara anaumwa magonjwa yasiyo kuwa na tiba kwa haraka, mikosi , ugomvi, n.k
Ndio maana siku hizi wanawake huvaa vikuku mguuni, cheni kiunoni, hii haina madhara pia umfanya mtu aonekane mrembo zaidi na wa kisasa, tofauti na shanga mwingine anaweza akakuona mchafu kwa kuvaa shanga Nyingi kiunoni,
Ila kingine inaweza kuwa ni imani kama huamini uchawi waweza kuvaa shanga kadri unavyopenda, kwa sababu wanasema uchawi dawa yake ni kupotezea, na kuona kila kitu ni kawaida, ila ukishindwa kupotezea mambo yanazidi kukuogopesha, hizo ni imani tu, jinsi utakavyo amino ndivyo itakavyokuwa/ itakavyotokea..................
 
Binafs cjaona tofaut kat ya mvaa shanga na asiyevaa kwan yeyot ninayekutananae dose ni ile ile.so haziniongezei wala hazinipunguzii stimu kwaan shida yangu in ktumbua tu ila kiwe kisafi
Okay
 
Kwani akivaa hereni, cheni au pete anapata faida gani??

Kiufupi ni kua kila mwili wa mwanamke ni PAMBO.
Mwanamke sharti ajipambe kwa kile aonacho kinamfurahisha yeye na mwenza wake,

Kama hupendi shanga/cheni kiunoni ni wewe, haukua na sababu ya kutujazia server humu.

Pathetic.
Yaani wewe…
 
Back
Top Bottom