faddy faddy New Member Joined Sep 7, 2021 Posts 2 Reaction score 1 Oct 23, 2021 #1 Habari zenu wana JF NAOMBENI mnishauri mm Ni kijana wa miaka 23 napenda sna kujiajiri japokuwa nasoma chuo arusha nahitaji kufanya biashara ya spices "VIUNGO MBALIMBALI VYA KUPIKIA" sasa sjui NIANZIE wapi
Habari zenu wana JF NAOMBENI mnishauri mm Ni kijana wa miaka 23 napenda sna kujiajiri japokuwa nasoma chuo arusha nahitaji kufanya biashara ya spices "VIUNGO MBALIMBALI VYA KUPIKIA" sasa sjui NIANZIE wapi
Equation x JF-Expert Member Joined Sep 3, 2017 Posts 41,265 Reaction score 64,385 Oct 24, 2021 #2 Kam mtaji upo, anza kazi