Utulivu uliopo jijini wakati wa mkutano wa SADC unatakiwa kuendelezwa. Bodaboda kweli ni hatari mjini

mgt software

mgt software

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
11,582
Points
2,000
mgt software

mgt software

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
11,582 2,000
Wana JF,

Imethibitika uwepo wa boda boda mjini ni moja ya uchafu mjini. Pia ndio waleta ajari wakubwa.

Sasa hivi mjini unatembea kwa raha kwenye njia za watembea kwa miguu. Hofu imepungua kwani vijana hawa hawana adabu na barabara.

Wengi hawana mafunzo wanatumia njia ambazo zimefungwa yaani one way ovyo au wanapita njia zisizorusiwa.
 
Mikocheni Junction

Mikocheni Junction

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2019
Messages
1,256
Points
2,000
Mikocheni Junction

Mikocheni Junction

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2019
1,256 2,000
Boda boda imeajiri watu mkuu
Zikipigwa stop mambo ya kupigana ngeta yatarudi mtaani

Acha wakusanye buku buku wapate pesa ya kula

Inahitaji mpango wa muda mrefu kuwaondoa boda boda mtaani na sio kikurupuka
 
macho_mdiliko

macho_mdiliko

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2008
Messages
9,833
Points
2,000
macho_mdiliko

macho_mdiliko

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2008
9,833 2,000
Boda boda imeajiri watu mkuu
Zikipigwa stop mambo ya kupigana ngeta yatarudi mtaani

Acha wakusanye buku buku wapate pesa ya kula

Inahitaji mpango wa muda mrefu kuwaondoa boda boda mtaani na sio kikurupuka
Bodaboda siyo mbaya ila zinahitaji usimamizi wa hali ya juu.
 
pureView Zeiss

pureView Zeiss

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2016
Messages
2,660
Points
2,000
pureView Zeiss

pureView Zeiss

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2016
2,660 2,000
Leo nimeshuhudia bodaboda wakipigwa viboko na Askari polisi maeneo ya Bandar ya Kwanza Hadi hapa BP ili wasivuke kuingia mitaa ya mjini hakika ilikuwa kama sinema..
 
B

BEHOLD

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2013
Messages
4,754
Points
2,000
B

BEHOLD

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2013
4,754 2,000
Wakati wa uchaguzi mnawataka sana, wakati wa kula bata wanakuwa uchafu!
 
P

Phillipo Bukililo

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2015
Messages
10,256
Points
2,000
P

Phillipo Bukililo

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2015
10,256 2,000
Wana Jf.
Imethibitika uwepo wa boda boda mjini ni moja ya uchafu mjini. Pia ndio waleta ajari wakubwa. Sasa hivi mjini unatembea kwa raha kwenye njia za watembea kwa miguu. Hofu imepungua kwani vijana hawa hawana adabu na barabara. Wengi hawana mafunzo wanatumia njia ambazo zimefungwa yaani one way ovyo au wanapita njia zisizorusiwa.
Ile semi ya mafuta ya Morogoro ilipinduka wakati dereva akimkwepa jamaa wa boda boda.

Chanzo cha majanga yote yaliyofuatia ni boda boda mmoja tu na nina uhakika hakusimama baada ya kusababisha lori kupinduka.
 
mgt software

mgt software

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
11,582
Points
2,000
mgt software

mgt software

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
11,582 2,000
Ile semi ya mafuta ya Morogoro ilipinduka wakati dereva akimkwepa jamaa wa boda boda.

Chanzo cha majanga yote yaliyofuatia ni boda boda mmoja tu na nina uhakika hakusimama baada ya kusababisha lori kupinduka.
Hawa watu ni hatari sana. Kwa kila nyanja wakati hawapo kulikuwa samama mjini tangu wawepo wizi umeongezeka na jari ndio zaidi.
 
stroke

stroke

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2012
Messages
17,703
Points
2,000
stroke

stroke

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2012
17,703 2,000
Boda boda imeajiri watu mkuu
Zikipigwa stop mambo ya kupigana ngeta yatarudi mtaani

Acha wakusanye buku buku wapate pesa ya kula

Inahitaji mpango wa muda mrefu kuwaondoa boda boda mtaani na sio kikurupuka
Hata kama hawataondoka, ila itachukua muda mrefu mpaka usafiri huo uje kuwa bora na usioleta maafa ama usumbufu kwa wengine.
 

Forum statistics

Threads 1,326,605
Members 509,543
Posts 32,228,146
Top