UTHIBITISHO WA CHUO

N

ngwere96

Member
Joined
May 16, 2019
Messages
38
Points
95
N

ngwere96

Member
Joined May 16, 2019
38 95
Kuna mdogo wang kachagulia multiple first round alichagulia chuo x na z na akadhibitisha chuo x bt sec selctn akachaguliwa chuo y na anataka akasome chuo y na kadhibitisha chuo y kaenda chuo x kucancel kwa mtandao imekataa bt wanasema haina shidah anaweza akaenda huko chuo y bt mkopo unaweza ukaenda chuo x so anaweza fanya transfer....Ambao wamepitia situation hii waje waeleze km haina tabu
 
dumesuruali

dumesuruali

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2016
Messages
231
Points
500
dumesuruali

dumesuruali

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2016
231 500
hizo x,y,z umeharibu maana kabisa...
kwanini usiandike majina ya vyuo??
 
M

MZEE RAZA

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2015
Messages
2,599
Points
2,000
M

MZEE RAZA

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2015
2,599 2,000
Kuna mdogo wang kachagulia multiple first round alichagulia chuo x na z na akadhibitisha chuo x bt sec selctn akachaguliwa chuo y na anataka akasome chuo y na kadhibitisha chuo y kaenda chuo x kucancel kwa mtandao imekataa bt wanasema haina shidah anaweza akaenda huko chuo y bt mkopo unaweza ukaenda chuo x so anaweza fanya transfer....Ambao wamepitia situation hii waje waeleze km haina tabu


Dogo kwanini unadanganya?? Kwani ukisema mhusika ni wewe utakufa?
 
M

MZEE RAZA

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2015
Messages
2,599
Points
2,000
M

MZEE RAZA

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2015
2,599 2,000
Kuna mdogo wang kachagulia multiple first round alichagulia chuo x na z na akadhibitisha chuo x bt sec selctn akachaguliwa chuo y na anataka akasome chuo y na kadhibitisha chuo y kaenda chuo x kucancel kwa mtandao imekataa bt wanasema haina shidah anaweza akaenda huko chuo y bt mkopo unaweza ukaenda chuo x so anaweza fanya transfer....Ambao wamepitia situation hii waje waeleze km haina tabu
 
njoo kwetu

njoo kwetu

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2016
Messages
294
Points
500
njoo kwetu

njoo kwetu

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2016
294 500
Mwambie atafute coordiante za x and y
Kuna mdogo wang kachagulia multiple first round alichagulia chuo x na z na akadhibitisha chuo x bt sec selctn akachaguliwa chuo y na anataka akasome chuo y na kadhibitisha chuo y kaenda chuo x kucancel kwa mtandao imekataa bt wanasema haina shidah anaweza akaenda huko chuo y bt mkopo unaweza ukaenda chuo x so anaweza fanya transfer....Ambao wamepitia situation hii waje waeleze km haina tabu
 
N

ngwere96

Member
Joined
May 16, 2019
Messages
38
Points
95
N

ngwere96

Member
Joined May 16, 2019
38 95
Haha.jf kuna vituko sana sa lzm niseme mm nenda mada inavyosema braza
 
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
35,393
Points
2,000
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
35,393 2,000
Ngoja waje kukuelekeza...


Cc: mahondaw
 

Forum statistics

Threads 1,342,748
Members 514,784
Posts 32,762,727
Top