Utekelezaji wa ilani ya CCM ya 2015 mkoa wa Kagera...

Utekelezaji wa ilani ya CCM ya 2015 mkoa wa Kagera...

Ndugu Fahami..
Nakupongeza sana namna ulivyojikita kwenye hoja na hakika hii style yako ndio itakua muongozo wetu sote nchi nzima kuweza kuisaidia jamii zetu waelewe kuirahisi na kiufasaha dira ya Mh.JPM..

Nahakika uchumi wa kati tutafika tujitume sisi kama vijana wa UVCCM nchi mzima
 
Ndugu Fahami..
Nakupongeza sana namna ulivyojikita kwenye hoja na hakika hii style yako ndio itakua muongozo wetu sote nchi nzima kuweza kuisaidia jamii zetu waelewe kuirahisi na kiufasaha dira ya Mh.JPM..

Nahakika uchumi wa kati tutafika tujitume sisi kama vijana wa UVCCM nchi mzima
Shukrani sana comrade Umenena vyema Sana.... Uvccm tukafanye kazi
 
Umenena vyema komred Fahami,hatuna njia nyingine ili tufike huko lazima tuunge mkono juhudi za dhati za Rais wetu na hasa vijana ambao mazingira yatakuwa wezeshi kufanya shughuli mbalimbali za kiuchumi,sisi wa bukoba tunajua umuhuimu wa meli kwa mama zetu ambao ndo wasafirishaji wakubwa was ndizi mbichi na mbivu(njoge) ujio was meli na ujenzi wa SGR hadi Mwanza ni ukombozi kwa akina mama na vijana
 
Huyu nae si akae kimya tu... Owanyu omukyalo obunaku bungi munno alafu unakuja kupiga porojo apa na kuuza sura.
 
Huyu nae si akae kimya tu... Owanyu omukyalo obunaku bungi munno alafu unakuja kupiga porojo apa na kuuza sura.
Fahami ebufanya fursa kwenu . ile nyakibimbili yote na viunga vyake vyote vina umasikini wakutupwa. Iwee fahamii ikimba itakaaro osige akandi. Ila nimekubali maono yako na kingine waambie nduzetu wahaya waache uvivu (ubunafuu)
 
Mdogo wangu Fahmy unapoandika mada kuhusu maendeleo ya Kagera jaribu kuwa makini kwa sababu wazawa wa huko ni wasomi waliobobea na wengi wana uzoefu mpana wa maendeleo ndani na nje ya tanzania. Mkoa huu mzima hakuna dialysis machine ya kuhudumia wagonjwa wa figo. Mkoa hauna kituo cha basi wala soko la kisasa zaidi ya miaka 50 ya nchi kupata uhuru. Hali hii haijalishi kama wapinzani wanaongoza baadhi ya majimbo kwani ni jukumu la serikali ya ccm kusambaza maendeleo kote nchini bila ubaguzi. Kagera nzima hakuna chuo kikuu chenye hadhi ikilinganishwa na sifa ya elimu ya miaka mingi bali ni matawi ya vyuo vya mikoa ya mwanza na kilimanjaro tena mashirika binafsi. Mwisho mkoa huu unajumuishwa katika mikoa 10 iliyo duni kwa umaskini Tanzania. Pengine siku za usoni tutapata usafiri mzuri wa meli lakini kwa sasa hali hairidhishi. Kwa hiyo Mr. Fahmy tafuta mada nyinginezo pengine utapata wasomaji wa kuvutiwa na maandiko yako lkn siyo hizi porojo za maendeleo kagera.
 
Wanaposema kwenu hari ni mbaya,kuna mdororo wa pesa watu wako hoi wanakimbilia kusema hao niwapiga dili ,wavivu,wezi, hawafanyi kazi.Walio wengi hawajui visababishi vya kuchochea uchumi ili ukuwe ni vipi
 
Back
Top Bottom