Utata maumbile ya wanaume!


Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined
Oct 29, 2008
Messages
8,809
Likes
1,308
Points
280
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined Oct 29, 2008
8,809 1,308 280
Tafiti nyingi zinaonesha kwamba, karibu wanawake tisa kati ya kila kumi wanaridhishwa na maumbile ya sehemu za siri za waume au mabwana zao. Kwa hiyo, ni mmoja tu kati ya wanawake kumi ambaye haridhishwi na saizi ya maumbile ya mpenzi wake.

Hii ina maana kwamba, ni wanawake wachache sana wasioridhishwa. Lakini, hawa wapenzi wao ni wale ambao kweli wana maumbile madogo kupindukia, ambao idadi yao ni ndogo sana. Kinachofanya wanaume kupanga foleni kwa waganga kutaka kuongezewa ukubwa wa maumbile yao, ni kutokana na kutojiamini kwa wanaume hao.

Wanaume wenye tatizo hili linalofahamika kitaalamu kama small-penis syndrome, wanakabiliwa na wasiwasi kwamba sehemu zao za siri ni ndogo, wakati wala sio ndogo, lakini wanaume hao kwa bahati mbaya huamini hivyo.Kama nilivyosema awali, kuna wanaume wachache sana wenye maumbile madogo kuliko kiasi, hali ambayo hufahamika kitaalamu kwa jina la kubeza la micropenis. Hawa wenye wasiwasi wa kimaradhi, huamini kwamba, nao wako hivyo yaani maumbile yao ni madogo kuliko kawaida, wakati si kweli.

Wastani wa maumbile yaliyowima ni urefu kati ya inchi 5.5 hadi inchi 6.2. wale ambao wana maumbile madogo ambayo hayawezi kukidhi utashi wa mwanamke wanakuwa na maumbile ya wima ya urefu wa chini ya inchi 2.75. kumbuka nimesema maumbile wima, bila shaka mnanielewa vizuri.

Ni wanaume wachache sana wenye tatizo hili, lakini karibu wanaume watano kati ya kila kumi wangependa kuwa na maumbile makubwa, bila kujali maumbile yao ya sasa hivi. Hii ni dunia nzima siyo hapa nchini tu.Hebu naomba mjipime kwanza kabla hamjaingia kwenye ujinga wa kudhani kwamba maumbile yenu ni madogo au hayawatoshelezi wake au wapenzi wenu.
 
G

gambagumu

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
896
Likes
570
Points
180
G

gambagumu

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
896 570 180
bila shaka nawe una ndogo..unapima upepo hapa jamvini..
 
elmagnifico

elmagnifico

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2011
Messages
7,894
Likes
7,574
Points
280
Age
30
elmagnifico

elmagnifico

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2011
7,894 7,574 280
daah halafu siku hizi waganga washajua kuwa wanaume wengi wanashida ya kutojiamin basi kila kukicha wanaibuka na dawa za kuongeza maumbile sasa sijui zinafanya kazi kweli au vipi lakini nahisi wanapata wateja wakutosha otherwise dawa za kuongeza nguvu za kiume zingeongezeka
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,192
Likes
588
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,192 588 280
Ni ulimbukeni tuu na kuangalia porn movies sana ambapo wengine hawajui kuwa watu wanacheza na computer kwenye kuzitengeneza
 
Ndechumia

Ndechumia

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2011
Messages
1,014
Likes
26
Points
145
Ndechumia

Ndechumia

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2011
1,014 26 145
nafikiri hilo ni tatizo la wanaume wengi.mi natoa ushauri kabla mtu hajachukua maamuzi ya kununua dawa ya kurefusha machine ni bora ashauriane na mpenzi wake/ wapenzi wake km kuna umuhim wa kufanya hivyo.Ila najua litakuwa ngumu mtu kumuuliza mwenzi wake eti hii saizi inakutosha au nikaongeze itakuwa km kujidhalilisha , ila lazima tujue kwenye issue ya matibabu hakuna kuona aibu
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,192
Likes
588
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,192 588 280
Ila wakuu sidhani kama kuna uhakika wa hayo madawa maana hakuna aliyerudi kuisema kuwa amepona au imemsaidia
Sana sana inakuwa kama za kichina unaweza kuongeza ikapoteza uhalisia wake ambapo inakuja kuwa majuto zaidi kuliko kufanikiwa
 
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined
Oct 29, 2008
Messages
8,809
Likes
1,308
Points
280
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined Oct 29, 2008
8,809 1,308 280
daah halafu siku hizi waganga washajua kuwa wanaume wengi wanashida ya kutojiamin basi kila kukicha wanaibuka na dawa za kuongeza maumbile sasa sijui zinafanya kazi kweli au vipi lakini nahisi wanapata wateja wakutosha otherwise dawa za kuongeza nguvu za kiume zingeongezeka
Uliyosema ni kweli kabisa...... waganga wengi wa mitishamba wamejua udhaifu huo wa wanaume na sasa wanatengeneza ngawira ile mbaya....
 
Akthoo

Akthoo

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2007
Messages
672
Likes
274
Points
80
Akthoo

Akthoo

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2007
672 274 80
Tafiti nyingi zinaonesha kwamba, karibu wanawake tisa kati ya kila kumi wanaridhishwa na maumbile ya sehemu za siri za waume au mabwana zao. Kwa hiyo, ni mmoja tu kati ya wanawake kumi ambaye haridhishwi na saizi ya maumbile ya mpenzi wake.
Hii ina maana kwamba, ni wanawake wachache sana wasioridhishwa. Lakini, hawa wapenzi wao ni wale ambao kweli wana maumbile madogo kupindukia, ambao idadi yao ni ndogo sana. Kinachofanya wanaume kupanga foleni kwa waganga kutaka kuongezewa ukubwa wa maumbile yao, ni kutokana na kutojiamini kwa wanaume hao.

Wanaume wenye tatizo hili linalofahamika kitaalamu kama small-penis syndrome, wanakabiliwa na wasiwasi kwamba sehemu zao za siri ni ndogo, wakati wala sio ndogo, lakini wanaume hao kwa bahati mbaya huamini hivyo.Kama nilivyosema awali, kuna wanaume wachache sana wenye maumbile madogo kuliko kiasi, hali ambayo hufahamika kitaalamu kwa jina la kubeza la micropenis. Hawa wenye wasiwasi wa kimaradhi, huamini kwamba, nao wako hivyo yaani maumbile yao ni madogo kuliko kawaida, wakati si kweli.

Wastani wa maumbile yaliyowima ni urefu kati ya inchi 5.5 hadi inchi 6.2. wale ambao wana maumbile madogo ambayo hayawezi kukidhi utashi wa mwanamke wanakuwa na maumbile ya wima ya urefu wa chini ya inchi 2.75. kumbuka nimesema maumbile wima, bila shaka mnanielewa vizuri.

Ni wanaume wachache sana wenye tatizo hili, lakini karibu wanaume watano kati ya kila kumi wangependa kuwa na maumbile makubwa, bila kujali maumbile yao ya sasa hivi. Hii ni dunia nzima siyo hapa nchini tu.Hebu naomba mjipime kwanza kabla hamjaingia kwenye ujinga wa kudhani kwamba maumbile yenu ni madogo au hayawatoshelezi wake au wapenzi wenu.
Njia mojawapo ya kujipima saizi yako ni kuvaa condom ukiwa umedisa; ukiona imefit basi ujue uko katika std lakini ikipwaya, mmhh!
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,463
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,463 280
Wasaidie na wale wenye kubwa ambazo
Mara nyingi zinaota hazitaki kuachia usingizi..
 
elmagnifico

elmagnifico

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2011
Messages
7,894
Likes
7,574
Points
280
Age
30
elmagnifico

elmagnifico

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2011
7,894 7,574 280
hiyo ni kweli hata kwenye mapenzi siku hizi watu wanataka wafanye wanayo ona kwenye mikanda ya ngono wanasahau ile ni movie kuna editing na ku cut na kuplay
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,192
Likes
588
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,192 588 280
Wasaidie na wale wenye kubwa ambazo
Mara nyingi zinaota hazitaki kuachia usingizi..
AD lol hapo wakatafute tuu wachina maana kama una mashine na then imelala doro haina faida
 
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined
Oct 29, 2008
Messages
8,809
Likes
1,308
Points
280
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined Oct 29, 2008
8,809 1,308 280
Wasaidie na wale wenye kubwa ambazo
Mara nyingi zinaota hazitaki kuachia usingizi..
Hawa hawana tiba ila kama kama ikitokea na mwenzi wake au mkewe akalalamikia hali hiyo, ni vyema kwa wahusike kwenda Hospitalini, kwani kule wanaweza kupewa ushauri wa namna ya ku-perform kwa njia ambayo haitamuumiza mwenzie.
 
M

MORIA

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2011
Messages
529
Likes
7
Points
35
M

MORIA

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2011
529 7 35
Mtambuzi... iweje kipande cha ulimi kitoshe..au malesb. watoshane... na 2.75 almost 3" isitoshe?...ndugu yangu hicho kipisi ndio chenyewe kwani sio kinasugua tu bali kinasaga vibayaaa..
 
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined
Oct 29, 2008
Messages
8,809
Likes
1,308
Points
280
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined Oct 29, 2008
8,809 1,308 280
Mtambuzi... iweje kipande cha ulimi kitoshe..au malesb. watoshane... na 2.75 almost 3" isitoshe?...ndugu yangu hicho kipisi ndio chenyewe kwani sio kinasugua tu bali kinasaga vibayaaa..
Sidhani kama nimekuelewa.............
 
M

mjasiria

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2011
Messages
4,047
Likes
389
Points
180
M

mjasiria

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2011
4,047 389 180
Hii mada hii............hebu wadada semeni saizi ipi ndiyo mwake, manake wanaume tukiijadili hii bila wadada kushiriki itakuwa haijakaa sawa bado.
 
M

Magoo

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2011
Messages
438
Likes
12
Points
35
M

Magoo

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2011
438 12 35
kuna 10 inch hapa ikijaa ndani yaonekana inagusa kona zote so big p imara wanazimaindi sana masista
 
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
16,243
Likes
318
Points
180
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined Apr 16, 2011
16,243 318 180

Hii ina maana kwamba, ni wanawake wachache sana wasioridhishwa. Lakini, hawa wapenzi wao ni wale ambao kweli wana maumbile madogo kupindukia, ambao idadi yao ni ndogo sana. Kinachofanya wanaume kupanga foleni kwa waganga kutaka kuongezewa ukubwa wa maumbile yao, ni kutokana na kutojiamini kwa wanaume hao. .
...
Kwa kweli huu utafiti ni mzuri... nimependa zaidi the above part... it is so true....
 

Forum statistics

Threads 1,235,629
Members 474,678
Posts 29,229,077