Stories za gharika ya Nuhu ni fiction tu zimetungwa ama zimekuwa copied kutoka ktk hadith za Afrika ya kale.
Ukifuatilia vizuri hadithi za Nuhu utagundua kuwa zimetokea si zaidi ya miaka 7000 iliyopita ilihali kuna stori kama hiyo hiyo ambayo ilikuwepo na ilitokea Kabla ya mgawanyiko wa mabala,
na stories hii kwa bahati mbaya inafichwa sana, na kuipata ni either kupitia movies za hollywood ambazo wanazopenda kupenyeza ujumbe kwa jamii kuhusu ukweli wa jambo fulani linalofichwa, au kupitia masomo ya vitabu vya kale ambavyo havipatikani kiurahisi, au stories za mababu zetu vijijini huko ambao hawakuwa brainwashed na hizi dini&elimu za kizungu.
Utata wa Stories za gharika ya nuhu ni mwingi,
Mfano Nuhu alikuwa mbinafsi kiasi gani kuwatelekeza watu waliomsaidia kujenga safina kubwa hiyo iliyojaza mamia ya wanyama, akawaacha watu waliomsaidia?.
Pili huko wanakosema Safina ya Nuhu ilisimama (mlima hararati) mbona hakuna ushahidi wa uwepo wa wanyama hata kidogo? Yaani hata robo ya wanyama hakuna, je hao aliowabeba walikimbilia wapi?
Pia kwa stories za biblia na quran ni kuwa Nuhu alikuwa akiishi iyo middle east[emoji28] jangwani ambako hakuna hata mnyama anayeishi, hapa waisiwadanganye kuwa mazingira yamechange, huu ndio uongo wao wanaopenda kuutumia kudanganya kuhusu ramani na mazingira ya zamani kuwa yalichange, mbona kwa sasa hayachange?
Yaani nuhu alitoka huko middle east kuja Afrika kukusanya wanyama alafu akarudi nao huko middle east ili kuwapakia ktik iyo safina yake?, hiki ni kichekesho sana.
Pia kwa mujibu wa hivi vitabu vya kidini ni kuwa Nuhu alikuwa mtu mweupe, je iliwezenana vipi kutokea muujiza wa Mzungu/mtu mweupe kuja kuleta uzao wa mtu mweusi? Yaani Mtu mweupe amzae mtu mweusi pasipo muingiliano wa jamii mbili za rangi tofauti hii inamake sense kweli?.
Hata kimuujiza hiyo haiwezekani, ktk stories za Nuhu kuna mengi yanafichwa ambayo kama jamii haswa watu weusi wakijua ukweli wa jambo hili basi wataachana na hizi takataka tulizoaminishwa kwa kipindi kirefu hasa dini na elimu za kishenzi huko mashuleni.
Kiufupi, stories za nuhu zimetungwa na huyo Nuhu ajawai kuwepo maana alitungwa na wahuni walioanzisha dini,
Ukweli uko hivi, stories kuhusu gharika zilitokea kweli lakini hazipo kama tulivyodangangwa na vitabu vya kidini.
Gharika ilitokea maelfu kwa maelfu ya miaka kabla hata Mabala ya dunia hayajameguka kutoka ktk bala moja kama historia inavyosema bala la kwanza lililoitwa pangea.
Kiufupi safina ilijengwa kwa ustadi mkubwa ambapo iliwezesha kuingiza viumbe wa aina nyingi huku ikiwa na ukubwa na Muundo Pyramid, ambayo ndio ilikuwa nembo kubwa ya Ujenzi wa waafrika hapo zamani kabla hatujarogwa akili na watu weupe.
Safina haikuwa meli ya kawaida bali mfano wa ndege inayoelea angani, stories hii ni ngeni kwa wengi maana wanajua ndege zimegunduliwa juzi tu kumbe technolojia ilishakuwepo zamani sana, hakuna jipya duniani, someni baadhi ya story za misri ya kale japo zimechakachuliwa lkn bado kuna vijipoint mtagundua kulikuwa na mambo mengi makubwa ambayo hivi leo tunaona kama ni miujiza kwa vizazi vya zamani kumiliki technolojia kubwa tunayoaminishwa kuwa haikuwepo.
Sababu kuu za kutokea kwa gharika ilikuwa ni kusafisha kizazi haramu kilichotokea kwa bahati mbaya na kupelekea tishio kwa Viumbe vya asili.
Ktk kipindi cha gharika kulikuwa na mambo mengi ya hovyo yaliyofanywa na viumbe wa nje ya dunia (malaika wasaliti) walioshuka duniani na kuwafunza watu wa Asili ambao walikuwa Black people kabla ya kuwepo kwa rangi zingine za watu, malaika hao ama kiurahisi mnawaita Aliens waliwafundisha hawa watu wa asili au watu weusi technolojia za giza ikiwepo ulozi, sayansi ya Uzazi wa kutengeneza viumbe machotara kuanzia mtu/binadamu, wanyama mpaka mimea.
Yaani kuchukua mbegu halisi ya kiumbe cha asili mfano mtu mweusi kwa kugeuza DNA zake na kuunda kiumbe kipya kisicho halisi kinachokosa Baadhi ya sifa za uhalisia mfano melanini ndipo ukatokea uzao wa watu weupe wote, pia kuunda uzao chotara wa wanyama na mimea kuliibua uzao mpya wa viumbe machotara ambao hawakuwa sawa na viumbe halisi kimaumbo mpaka uhalisia wa Asili.
Kipindi hicho ndicho dunia ilijawa na viumbe wengi chotara ambao hawakustahili kuwepo dunian maana walihatarisha uhai na usalama wa viumbe halali kwakuwa hawa viumbe waliishi kinyume na asili waliwageuza viumbe wa asili kuwa chakula chao ama baadhi ya chotara wa kibinadamu(nephilims) waliishi kinyume na Taratibu&sheria za Utu kwa kuanzisha tabia chafu mfano ushoga, ibada za kishetani na mengi maovu.
Baada ya machafuko haya ya vizazi najisi kuzagaa duniani, ndipo Nguvu za Asili na Muumba wa kweli ziliamuru kumteua shujaa wa kiafrika mtu halisi kutumia sayansi ya hali ya juu kuunda Chombo ambacho kingewabeba baadhi ya wanyama wasio na unajisi ambao hawakuwa na chembe za uchotara waingizwe humo kwa muda fulani, haikuishia kwa wanyama tu bali mpaka kwa binadamu, kwakuwa mpaka uzao wa Watu ulishachafuliwa kwa kuleta vizazi haramu vya binadamu wa rangi zisizo za asili yaani watu weupe ambao waliitwa nephilims au giants basi shujaa huyo ambaye dini za kutungwa zinamuita Nuhu, alifanya selection ya kuingia na nduguze na baadhi ya binadamu machotara(watu weupe) wachache ktk chombo hicho ambacho kilikuwa ni Pyramid iliyokuwa ikielea angani kwa kipindi chote cha , gharika ama kipindi cha dunia kusafisha viumbe najisi ili viumbe vya asili vibaki kwa usalama.
Biblia na quran zimeficha mengi sana, ukiuwauliza nini ilikuwa dhumuni la gharika hawajui bali wanapiga chenga na majibu yasiyo na maana lengo kubwa ni kuficha ukweli huu ambao bado wanaendelea kuyatenda yale yale yalokatazwa kipindi cha gharika kwa kuunda viumbe najisi mfano sayansi ya mazao ya G.M.O pamoja na uzalishwaji wa wanyama machotara ni kinyume na sheria za asili maana unaharibu uzao wa asili kwa kuleta viumbe ambao hawana maana zaidi ya madhara.
Pia stori hii wapo wanaoijua haswa na ndio hao hao waliobadiri sayansi hii iliyotumiwa na babu zetu waliojenga mapyramids, na kuiba kuingiza ktk imani zao za kishetan mfano freemason, ibada za kishetan, pia ujenzi wa majengo, madaraja, mahesabu na sayansi ya anga hivi vyote vilicopiwa kutoka kwa mababu wa afrika ya kale ambayo ilikuwa na technolojia ya hali ya juu,.
Tuamke tutafute ukweli, dunia ina mengi yaliyofichwa ambayo wengi wetu hatuyajui.