Utaratibu wa Recatagorization!

Safety last

Safety last

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2011
Messages
4,235
Points
1,250
Safety last

Safety last

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2011
4,235 1,250
Wakuu naomba kufahamishwa ikiwa mfanyakazi yuko serikalini na anafani mbili mfano ni Afisa kilimo na mifugo na ni mwanasheria ,anataka kubadilisha afanye kama mwanasheria wa serikali au idara inayoswihi na hiyo taaluma ya pili,naomba kujulishwa utaratibu kufatwa au waraka wa serikali juu hilo.!
 
Safety last

Safety last

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2011
Messages
4,235
Points
1,250
Safety last

Safety last

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2011
4,235 1,250
Wakuu naomba kufahamishwa ikiwa mfanyakazi yuko serikalini na anafani mbili tofauti ,mfano ni mwanasheria na ni afisa kilimo na mifugo na ,anataka kubadilisha afanye kama mwanasheria wa serikali au idara inayoswihi na hiyo taaluma ya pili,naomba kujulishwa utaratibu kufatwa au waraka wa serikali juu ya hilo.!asanteni
 
kilimasera

kilimasera

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2009
Messages
3,073
Points
1,225
kilimasera

kilimasera

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2009
3,073 1,225
unaomba kufanyiwa recategolization kwenda fani unayoipenda so unaandika barua ya kuomba hilo kwa mkurugenzi mtendaji then afisa utumishi au HR atakufanyia hilo ila mshahara utaanza na entry point ya hiyo fani yako mpya iwapo umebadilisha idara kabisa hutotakiwa kubakiwa na mshahara binafsi hasa endapo mshahara ulionao unauzidi ule wa entry point kwa proffesional hiyo mpya ila endapo utabaki katika idara ileile utaombewa kibali cha mshahara binafsi kwa katibu mkuu utumishi wa umma
 
S

Skillionare

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2011
Messages
1,160
Points
1,225
S

Skillionare

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2011
1,160 1,225
Kilimasera heshima yako ,nami nahitaji kufata huo utaratibu
 
K

kawogo

New Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
4
Points
20
K

kawogo

New Member
Joined Aug 19, 2012
4 20
unaomba kufanyiwa recategolization kwenda fani unayoipenda so unaandika barua ya kuomba hilo kwa mkurugenzi mtendaji then afisa utumishi au HR atakufanyia hilo ila mshahara utaanza na entry point ya hiyo fani yako mpya iwapo umebadilisha idara kabisa hutotakiwa kubakiwa na mshahara binafsi hasa endapo mshahara ulionao unauzidi ule wa entry point kwa proffesional hiyo mpya ila endapo utabaki katika idara ileile utaombewa kibali cha mshahara binafsi kwa katibu mkuu utumishi wa umma
[/QUOT nl
Na Kama nataka kuhamia sehemu ambayo haiko chini ya mkurugenzi mfano mi nataka kuhamia chuo Cha utumishi wa umma nafanyaje?
 
EINSTEIN112

EINSTEIN112

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2018
Messages
5,597
Points
2,000
EINSTEIN112

EINSTEIN112

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2018
5,597 2,000
kama ulishakula chumvi kidogo kwenye utumishi, angalia athari za kupanda cheo kipya kama utafikia na kukivuka cheo cha muundo wako wa sasa. wengi wanalia, maana cheo kipya cha muundo mpya utakitumikia miaka 4(maelekezo ya PE 2019/2020) ndo uanze hatua ya pili.
 

Forum statistics

Threads 1,336,569
Members 512,660
Posts 32,543,782
Top