Utaratibu wa kuigiza kwa makundi

Utaratibu wa kuigiza kwa makundi

Kelams

Member
Joined
Jan 9, 2024
Posts
14
Reaction score
26
Habari zenu,

Hivi huu utaratibu wa Bongo movies kuigiza kwa makundi mnauonaje? Unakuta filamu X ina waigizaji fulani. Filamu mbili tatu za mbele pia nazo waigizaji walewale. Hii imekaaje wakuu? Tutabadilika kweli?
 
Wamexico wanakuaga na huu mfumo unakuta filamu 2&3 waigizaji wale wale na watengeneza maokoto vizuri .

Kuna mwigizaji mmoja maarufu hapa bongo alicopy huu mfumo baada ya kupata jina, movie 2&3 akaanza kuwatafuna wenzake
 
Wamexico wanakuaga na huu mfumo unakuta filamu 2&3 waigizaji wale wale na watengeneza maokoto vizuri .

Kuna mwigizaji mmoja maarufu hapa bongo alicopy huu mfumo baada ya kupata jina, movie 2&3 akaanza kuwatafuna wenzake
😅😅 Kwa staili hii waigizaji hawawezi kukua. Mwigizaji akipata opportunity nje ya kundi anakuwa adui
 
Back
Top Bottom