Utaratibu gani wanatumia Break down?


Dengue

Dengue

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2012
Messages
1,798
Points
2,000
Dengue

Dengue

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2012
1,798 2,000
Kwa muda mrefu nimekuwa nikijiuliza viwango vya gharama za wamiliki wa breakdown wanapangiwa na Sumatra au wanaweka wenyewe kiholela.

Inapotokea umepata ajali hawa jamaa huwa wanakutajia bei kubwa sana kwa ajili ya kuvuta gari yako. Na hufanya hivi kwa kukuona umeshachanganyikiwa huwezi patana tena.
 
Root

Root

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2012
Messages
29,924
Points
2,000
Root

Root

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2012
29,924 2,000
Hakuna kitu hapo kwani wewe wamekutajia tsh ngapi hebu tueleze ili tujue na tulinganishe na bei za wengine.
Dealers wao nima trafic police
 
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,403
Points
2,000
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,403 2,000
halafu wanalazimisha kuvuta hata kama hutaki. wanaudhi sana. zile break down asilimia kubwa zinamilikiwa na maaskari so dili kama hilo wanakula pasu. Mi walikuja na mikwa ya laki moja themanini lakini waliambulia arobaini tu. mia
 
Dengue

Dengue

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2012
Messages
1,798
Points
2,000
Dengue

Dengue

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2012
1,798 2,000
Hakuna kitu hapo kwani wewe wamekutajia tsh ngapi hebu tueleze ili tujue na tulinganishe na bei za wengine.
Dealers wao nima trafic police

Rafiki yangu alipata ajali KIPAWA akaachajiwa Laki tatu hadi Biguruni kituon.
 
Dengue

Dengue

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2012
Messages
1,798
Points
2,000
Dengue

Dengue

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2012
1,798 2,000
halafu wanalazimisha kuvuta hata kama hutaki. wanaudhi sana. zile break down asilimia kubwa zinamilikiwa na maaskari so dili kama hilo wanakula pasu. Mi walikuja na mikwa ya laki moja themanini lakini waliambulia arobaini tu. mia
Wapuuzi sana wale jamaa.
Kumbe kiburi wanakipata kutoka kwa hao trafiki.

Hapo hapo wanakuibia taa,redio na vitu vingine vya kwenye gari.
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,495
Points
1,250
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,495 1,250
Niliskiaga kuwa ni dili la Kingunge
 
K

katalina

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2012
Messages
264
Points
0
K

katalina

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2012
264 0
Nani alikwambia kwamba breakdown zinasajiliwa na SUMATRA? Au kwa vile unachuki binafsi na SUMATRA, basi kila linalokupata barabarani basi ni wao.
 
M

MLERAI

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2012
Messages
672
Points
225
M

MLERAI

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2012
672 225
Ni kweli tunapaswa kujua huu mradi upo chini ya nani na gharama za kuvuta gari nani anapanga.Gharama zao zipo juu sana zinaongeza machugu ya ajali.
 
Dengue

Dengue

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2012
Messages
1,798
Points
2,000
Dengue

Dengue

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2012
1,798 2,000
Nani alikwambia kwamba breakdown zinasajiliwa na SUMATRA? Au kwa vile unachuki binafsi na SUMATRA, basi kila linalokupata barabarani basi ni wao.

Ishu sio chuki na Sumatra ila wao ndio wanaohusika na kupanga hata mambo ya nauli na gharama nyengine za vyombo vya majini na nchi kavu kama haya mabreak down
 
Dengue

Dengue

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2012
Messages
1,798
Points
2,000
Dengue

Dengue

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2012
1,798 2,000
Ni kweli tunapaswa kujua huu mradi upo chini ya nani na gharama za kuvuta gari nani anapanga.Gharama zao zipo juu sana zinaongeza machugu ya ajali.
Kweli kabisa.
 

Forum statistics

Threads 1,284,775
Members 494,236
Posts 30,839,360
Top