• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Utamu wa ngoma ingia ucheze kwa stepu

M

mlimamkuu

Member
Joined
Sep 25, 2013
Messages
16
Points
0
M

mlimamkuu

Member
Joined Sep 25, 2013
16 0
watu wengi wanalalamika kwamba wanatendwa katika mapenzi.Dawa ni kucheza kwa step na uliyeingia naye,ukishindwa kucheza kwa step baba/mama umepotea.

nina maana mama jitume jitume mtege mmen kimapenzi mpe vyombo.mkipata vyombo usiku mpe na asubuhi nakwambia huyo haruki kirahisi

maneno ya kejeli uliyatoa kwa mumeo|mkeo maranyingi step umekosea steps utasaidiwa na watu wa steps


baba kula vyombo kwa uhakika,

MIPANGO MUHIMU katika maisha ya kila siku juu ya jambo la kufanya.

jamanikubembelezani muhimu sana ndo utamu wa ngoma.

Kuigiza step za wengine ambazo kwenu ngumu kuzicheza mwanzo wa kukosa steps za ngoma
 
Munkari

Munkari

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2013
Messages
8,094
Points
2,000
Munkari

Munkari

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2013
8,094 2,000
Cheza kwa step cheza kwa step usimkanyage mwenzioo!! Youtube audio!!
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
53,065
Points
2,000
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
53,065 2,000
mziki ukizima badilisha CD ili kucheza kwa step kuendelee...
 

Forum statistics

Threads 1,404,265
Members 531,541
Posts 34,449,068
Top