Utamu wa mtoto wa kinyarwanda

Utamu wa mtoto wa kinyarwanda

Zero IQ

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2016
Posts
13,985
Reaction score
25,202
Safari hii nilivuka boda Na kuomba international game kwa mtoto wa kinyarwanda,

Mtoto makinikia flani ya kisport siyo tepetepe kama sepetu,pua mchongoko urefu kama twiga Mr zero nilijikuta naishia mbavuni tu,

Nilichokuwa nataka ni kuona tofauti kati ya mademu zetu wa kibongo Na huko kwingine

Hakika mtoto alikuwa ni fire Na ni mtamu aswaaa lakini kitu kimoja tu utamu wake wote haukunifanya nishindwe kumsahau yule mwajuma wa changombe Na mauno feni yake,

Alikuwa Na uzuri wa kutoka nae out na kumlingishia Kwa washkaji lakini kwenye game ni knock out anacheza nusu round tu zinazoendelea zote yuko hoi,

Kwa Mimi baharia wa kutaka mechi Kali za Pasi ndefu Na mikiki mikiki sikuona raha ya game licha ya udogo Na u tight wa papuchi anaomiliki,

Wakati wote niliokuwa nae sikuacha kumisi show za kibabe za mademu wa kibongo licha ya mabwawa wanayomiliki,

Licha ya misuko suko yote zero bado nipo kwenye harakati safari hii Nataka Nipige game Na mtoto wa kimombasa pale Kenya tayari yupo mmoja nimeshamuweka kwenye target Na kutiki yupo chuo flani hivi hapa dom town ni Mimi tu kuandaa machinjio ya kumchinjia .

Zero IQ
 
Safari hii nilivuka boda Na kuomba international game kwa mtoto wa kinyarwanda,

Mtoto makinikia flani ya kisport siyo tepetepe kama sepetu,pua mchongoko urefu kama twiga Mr zero nilijikuta naishia mbavuni tu,

Nilichokuwa nataka ni kuona tofauti kati ya mademu zetu wa kibongo Na huko kwingine

Hakika mtoto alikuwa ni fire Na ni mtamu aswaaa lakini kitu kimoja tu utamu wake wote haukunifanya nishindwe kumsahau yule mwajuma wa changombe Na mauno feni yake,

Alikuwa Na uzuri wa kutoka nae out na kumlingishia Kwa washkaji lakini kwenye game ni knock out anacheza nusu round tu zinazoendelea zote yuko hoi,

Kwa Mimi baharia wa kutaka mechi Kali za Pasi ndefu Na mikiki mikiki sikuona raha ya game licha ya udogo Na u tight wa papuchi anaomiliki,

Wakati wote niliokuwa nae sikuacha kumisi show za kibabe za mademu wa kibongo licha ya mabwawa wanayomiliki,

Licha ya misuko suko yote zero bado nipo kwenye harakati safari hii Nataka Nipige game Na mtoto wa kimombasa pale Kenya tayari yupo mmoja nimeshamuweka kwenye target Na kutiki yupo chuo flani hivi hapa dom town ni Mimi tu kuandaa machinjio ya kumchinjia .

Zero IQ
Katika ubora wako. Najua lile shombo la K za akina mwajuma ndo hufanya uwakumbuke


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom