Utamu wa lnfidelity

Utamu wa lnfidelity

Bujibuji Simba Nyamaume

Platinum Member
Joined
Feb 4, 2009
Posts
78,648
Reaction score
167,553
20101122135623_curh.jpg
 
Jamaa macho yamemtoka akiangalia fuvu anajua naye anakoelekea ni huko huko infidelity zingine bana ni balaa, huyo ndugu fuvu sijui alikomaa hapo kwa muda gani hadi akawa hiyo
 
Duh hii kali haya bana hata mkitutisha mambo yetu ni palepale
 
Ukifuata sheria za Infii huwezi fika hapa..............
 
Ndo maana mi natafuta dawa ya kukitokomeza hiki kitambi kinachoninyelea kwa kasi.
Mambo ya ku under perform siyataki kabisa, kwanza hamna dhambi ninayoipenda kama kuruka ruka kwenye KIMPOMPWISO
jamani eti watu wenye matumbo ka huyo jamaa aliye ibiwa hapo pichani ushiriki wao kwenye kunanihiina ni mdogo?
NO OFFENCE!
 
Mwana mama ana uzoefu wa kutosha wa kuchoropoka nje ya ndoa:whoo:
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom