utamu wa chakula upo mdomoni | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

utamu wa chakula upo mdomoni

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by sugi, Sep 8, 2012.

  1. s

    sugi JF-Expert Member

    #1
    Sep 8, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,317
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Kuna mzee mmoja nilikuwa naongea nae kuhusu game la kitandani,akasema kwamba utamu wa chakula ni mdomoni,akiwa na maana kuwa starehe kwa mwanamke wakati wa tendo la ndoa ipo juu juu ya uke na c ndani,wanaume wengine hukosea kwa kusukuma nyama ndani mpaka amsikie mwenza akiguna hapo ndipo mwanaume hudhani kuwa kamstarehesha mwenzake,wadau mnalionaje hili suala?ni kweli "utamu wa chakula upo mdomoni"????
     
  2. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #2
    Sep 8, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,940
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    nakubaliana nae kabisa...
     
  3. Landala

    Landala JF-Expert Member

    #3
    Sep 8, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 911
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Mambo ya katerelo
     
  4. h

    hacena JF-Expert Member

    #4
    Sep 8, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 619
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    kwa hiyo mzigo mkubwa sio issue au
     
  5. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #5
    Sep 8, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Issue ni technical know how, kibamia siyo issue.
     
  6. mgeni10

    mgeni10 JF-Expert Member

    #6
    Sep 9, 2012
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,107
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    A spot is near to the door not more than three inches

    habari ya hayo madude makubwa ni mbwembwe tu za mitaani
     
  7. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #7
    Sep 9, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,971
    Likes Received: 612
    Trophy Points: 280
    kwani katerero ina mdomo?...mbona huwa haing'ati!
     
  8. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #8
    Sep 9, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 18,045
    Likes Received: 2,249
    Trophy Points: 280
    Raha kote kote mkuu ..
    Everything in moderation .
     
  9. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #9
    Sep 9, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,284
    Likes Received: 799
    Trophy Points: 280
    sikubalian nae kabisa raha iko sehem zote ila tu inategemea sehem husika inaguswaje basi.
     
  10. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #10
    Sep 9, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,566
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Bila shaka hapa tunahitaji akina dada na akina mama watiririke mauzoefu yao ili kuverify hii maneno ili wale ambao hatujui wapi ni wapi tujichotee maujuzi hapa tujue areas of mikuno concentration!
     
  11. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #11
    Sep 9, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwa hio wewe chakula hukitestii mdomoni tu unakitestia mpaa kinavyo teremka ndani :A S-fire1:
     
  12. CUTE

    CUTE JF-Expert Member

    #12
    Sep 9, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 1,237
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    nakuunga mkono 100%
     
  13. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #13
    Sep 9, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mwalimu ungefunguka vizuri hapa..manake ukisema sehemu zote unakuwa hujaeleweka..
    Wenzio tumetega antena ili tujue angles za kukunia...
     
  14. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #14
    Sep 9, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,284
    Likes Received: 799
    Trophy Points: 280
    SnowBall hebu nenda pita uzi wangu wa jana kuna mahali nilimention hizi sehemu bana lol!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #15
    Sep 9, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mwalimu uzi gani tena huo?
    Manake na wewe una manyuzi mengi mno..
     
  16. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #16
    Sep 9, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,284
    Likes Received: 799
    Trophy Points: 280
    ule wa mwanamke wa kiafrika. anyways sehem zote za mwili wa mwanamke zawez kutumika kumpa raha provided kwamba anayeziitumia anajua uzitumia mfano nyuma ya goti la mwanamke ni eneo ambalo lina nyege sana yaani mwanamke akiguswa eneo hili kwa mikono yenye mahaba lazima tu nanga ipae ama kumnyonya mwanamke vidole sasa ni mpaka ujue jins ya kunyonya manake waweza kunaayaoanaya kwa kuumiza ama kwa kumpatia raha.
     
  17. b

    ba nso JF-Expert Member

    #17
    Sep 9, 2012
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 603
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    asante kwa maujuz wana jf. Swali langu ni je unawezaje kumjua mwanamke aliye keketwa? Na kama amekeketwa, kuna haja ya kuingiza sana ama mdomoni? Kuna aliye wahi kumfanya aliye keketwa anisaidie?
     
  18. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #18
    Sep 9, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,791
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    mdomoni tamu na ndani tamu zaidi hasa ukipata kile kitu cha 1,2,3 kulia,kushoto 1,2,3 kati 1,2 chezea ndani ww utanasa!
     
  19. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #19
    Sep 9, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,138
    Likes Received: 221
    Trophy Points: 160
    bora weekend hii imeisha
    maana inatakiwa iitwe 'wiki ya ngono funguka'
     
  20. Mhadzabe

    Mhadzabe JF-Expert Member

    #20
    Sep 9, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 1,521
    Likes Received: 471
    Trophy Points: 180
    uwiii pamoja na mpunda wangu shemejio hunisifia kumbe ni bure anajifanyisha! Nipe maujuzi ya kupunguza "Munyama" wangu basi!
     
Loading...