Utamshobokea yupi kati ya hawa?


Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,290
Likes
2,042
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,290 2,042 280
Kwangu mm, ni lazima mwanamke awe na hivi au mchanganyiko wake au kimojawapo
1) Awe smart - intelligent
2) Awe mzuri (kwa maana ya beholder)
3) Awe na pesa

kama hana hata kiojawapo kwangu hana nafasi!! Geof mshiki najua amepita kwenye vigezo hivyo!!
 
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,286
Likes
65
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,286 65 145
Kwangu mm, ni lazima mwanamke awe na hivi au mchanganyiko wake au kimojawapo
1) Awe smart - intelligent
2) Awe mzuri (kwa maana ya beholder)
3) Awe na pesa

kama hana hata kiojawapo kwangu hana nafasi!! Geof mshiki najua amepita kwenye vigezo hivyo!!
hehehehe!
AMEPITA MKUU!

wa kwangu HANA PESA....
hilo la uzuri ni SUBJECTIVE!i mean inategemeana perceptions ya mtu.ingawa ni lazima niwe wazi hawezi kuwa kwenye level za kina silvia bahame,anjela damasi,au miriam odemba...!yupo kawaida

but SHE IS OF MY TYPE........

kuhusu being smart...!she is smart,lakini sijaridhika na kiwango chake.I.Q yake ni normal.

I DN'T LIKE THEM LADIES WITH I.Q KUBWA!dem anakokotoa physics kama golleto SIMTAKI
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,290
Likes
2,042
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,290 2,042 280
hehehehe!
AMEPITA MKUU!

wa kwangu HANA PESA....
hilo la uzuri ni SUBJECTIVE!i mean inategemeana perceptions ya mtu.ingawa ni lazima niwe wazi hawezi kuwa kwenye level za kina silvia bahame,anjela damasi,au miriam odemba...!yupo kawaida

but SHE IS OF MY TYPE........

kuhusu being smart...!she is smart,lakini sijaridhika na kiwango chake.I.Q yake ni normal.

I DN'T LIKE THEM LADIES WITH I.Q KUBWA!dem anakokotoa physics kama golleto SIMTAKI
hahahaaaaa!!!
 
Masaki

Masaki

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
3,464
Likes
179
Points
160
Masaki

Masaki

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
3,464 179 160
hehehehe!
AMEPITA MKUU!

wa kwangu HANA PESA....
hilo la uzuri ni SUBJECTIVE!i mean inategemeana perceptions ya mtu.ingawa ni lazima niwe wazi hawezi kuwa kwenye level za kina silvia bahame,anjela damasi,au miriam odemba...!yupo kawaida

but SHE IS OF MY TYPE........

kuhusu being smart...!she is smart,lakini sijaridhika na kiwango chake.I.Q yake ni normal.

I DN'T LIKE THEM LADIES WITH I.Q KUBWA!dem anakokotoa physics kama golleto SIMTAKI
Hahahahahah! Geoff hujatulia!
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,290
Likes
2,042
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,290 2,042 280
hehehehe!
AMEPITA MKUU!

wa kwangu HANA PESA....
hilo la uzuri ni SUBJECTIVE!i mean inategemeana perceptions ya mtu.ingawa ni lazima niwe wazi hawezi kuwa kwenye level za kina silvia bahame,anjela damasi,au miriam odemba...!yupo kawaida

but SHE IS OF MY TYPE........

kuhusu being smart...!she is smart,lakini sijaridhika na kiwango chake.I.Q yake ni normal.

I DN'T LIKE THEM LADIES WITH I.Q KUBWA!dem anakokotoa physics kama golleto SIMTAKI
Can anybody tell their partners this? or it is something you observe and reserve??!
 
Masaki

Masaki

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
3,464
Likes
179
Points
160
Masaki

Masaki

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
3,464 179 160
Kwangu mm, ni lazima mwanamke awe na hivi au mchanganyiko wake au kimojawapo
1) Awe smart - intelligent
2) Awe mzuri (kwa maana ya beholder)
3) Awe na pesa

kama hana hata kiojawapo kwangu hana nafasi!! Geof mshiki najua amepita kwenye vigezo hivyo!!
Kwa mtazamo wangu, vigezo vyako viko so low......!!!
 
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,286
Likes
65
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,286 65 145
Mi nataka dem awe kawaida tu
asisomee ma medicine,ma engineering

asomee ARTS,au biashara!i dn't want complications kwenye ndoa.
 
Masaki

Masaki

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
3,464
Likes
179
Points
160
Masaki

Masaki

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
3,464 179 160
hehehehe!
AMEPITA MKUU!

wa kwangu HANA PESA....
hilo la uzuri ni SUBJECTIVE!i mean inategemeana perceptions ya mtu.ingawa ni lazima niwe wazi hawezi kuwa kwenye level za kina silvia bahame,anjela damasi,au miriam odemba...!yupo kawaida

but SHE IS OF MY TYPE........

kuhusu being smart...!she is smart,lakini sijaridhika na kiwango chake.I.Q yake ni normal.

I DN'T LIKE THEM LADIES WITH I.Q KUBWA!dem anakokotoa physics kama golleto SIMTAKI
Umewataja hao kwa kuwa ni Ma miss au kwa kuwa ni wazuri? Anyway, uzuri wa mwanamke ni subjective, lakini kwa mtazamo wangu kuna wanawake ambao huwa wanakuwa ''generally accepted'' kwenye jamii kwamba ni wazuri wa kupindukia.

Hao uliowataja hapo ni wa kawaida sana, ni umaarufu tu ndio unawabeba!
 
Masaki

Masaki

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
3,464
Likes
179
Points
160
Masaki

Masaki

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
3,464 179 160
Mi nataka dem awe kawaida tu
asisomee ma medicine,ma engineering

asomee ARTS,au biashara!i dn't want complications kwenye ndoa.
Kwani degree ya engineering au medicine ndiyo inayosababisha complications kwenye ndoa au ni tabia binafsi ya mwanamke?

Watu tumewahi ku-date visista duu havina hata hiyo digrii moja, lakini ni pasua kichwa balaa!
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,290
Likes
2,042
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,290 2,042 280
i have always believed that most women who put phisique infront of all other qualities in a man, are either very normal (yani normal kupitiliza) or bellow normal upstairs!!

just a believe though!!
 
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,286
Likes
65
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,286 65 145
Umewataja hao kwa kuwa ni Ma miss au kwa kuwa ni wazuri? Anyway, uzuri wa mwanamke ni subjective, lakini kwa mtazamo wangu kuna wanawake ambao huwa wanakuwa ''generally accepted'' kwenye jamii kwamba ni wazuri wa kupindukia.

Hao uliowataja hapo ni wa kawaida sana, ni umaarufu tu ndio unawabeba!
ma-miss nimewashuhudia weengi sana mazee,lakini SILVIA BAHAME was my character.i mean SHE IS TOTALLY IN MY BLOOD!

na sijui kwanini

I LOVE THE CHICK
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,727
Likes
801
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,727 801 280
eeeh mada zingine zali tupu
 
Z

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2009
Messages
8,937
Likes
70
Points
145
Z

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2009
8,937 70 145
Mi nataka dem awe kawaida tu
asisomee ma medicine,ma engineering

asomee ARTS,au biashara!i dn't want complications kwenye ndoa.
Duuu! Kazi kweli kweli!
2010 nipo kibiashara zaidi!
 
Nyamayao

Nyamayao

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2009
Messages
6,969
Likes
30
Points
145
Nyamayao

Nyamayao

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2009
6,969 30 145
Kwani degree ya engineering au medicine ndiyo inayosababisha complications kwenye ndoa au ni tabia binafsi ya mwanamke?

Watu tumewahi ku-date visista duu havina hata hiyo digrii moja, lakini ni pasua kichwa balaa!



nikikusomaga humu naona vi date vyako vyote vina msukosuko, mnapenda vibinti vya kuuzia navyo sura ndio mana inawa cost, na hapo umeshasema ni visista duu hiyo tosha kukupasua kichwa.....
 
Nyamayao

Nyamayao

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2009
Messages
6,969
Likes
30
Points
145
Nyamayao

Nyamayao

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2009
6,969 30 145
ma-miss nimewashuhudia weengi sana mazee,lakini SILVIA BAHAME was my character.i mean SHE IS TOTALLY IN MY BLOOD!

na sijui kwanini

I LOVE THE CHICK
ndio yule mwenye mwanya?....unajua kosa linalifanyikaga kwenye mapenzi ni kutaka ishu iliyo juu, i mean kama mwanamke awe na mtu mwenye pesa, papaa fulani hivi town, na wanaume ndio wachukue hao mabinti wenye majina ndio mambo yanakuwaga mseto mseto hapo, hamuwezi kwenda sambamba kabisa, kila mmoja anajiona yupo juu....kuna wadada/wakaka wapo descent sana sema ndio wanaonekana walokole fulani hivi na nyie mnawataka hao mabinti mcheruko, mtawezea wapi?...mambo yatakuwa vululu tu.
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,290
Likes
2,042
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,290 2,042 280
[/COLOR]


nikikusomaga humu naona vi date vyako vyote vina msukosuko, mnapenda vibinti vya kuuzia navyo sura ndio mana inawa cost, na hapo umeshasema ni visista duu hiyo tosha kukupasua kichwa.....
You know dem boys! men dont need dem show
 
Z

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2009
Messages
8,937
Likes
70
Points
145
Z

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2009
8,937 70 145
dearest nimekumic, kwema?
Nipo dear! kwema kabisa.
vile sikujuaga kama umebadilisha na jina.waitwa BABRA SIKU HIZI! Kweli 2010!
Na mimi nitafutie jina jipya nibatizwe kwa maji mengi.
 

Forum statistics

Threads 1,250,853
Members 481,494
Posts 29,747,788