Utamsaidi vipi nduguyo ambaye anapata mateso?

Utamsaidi vipi nduguyo ambaye anapata mateso?

Samawia

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2017
Posts
592
Reaction score
466
Una ndugu yako kaka/mdogo wako ambaye, hana sauti kwa mkewe, wakikorofishana ni kichapo matusi kwa kwenda mbele,siku mke akizidiwa nguvu anategea jamaa amelala fofofo anaanza kumshushia kipondo, ndugu wa karibu na marafiki wanajaribu kumshauri jamaa aachane na huyo mwanamke inashindikana kabisa, jamaa anakubali tu lakini hawezi kufanya maamuzi yoyote, jamaa anaanza kukosa raha mwili unapungua kwa Mawazo, na mwanamke katia ngumu hachomoki,ukiwa na ndugu yako wa namna hii utamsaidia vipi?
 
Huyo ametaka mwenyewe. Mwanamke anakuzidi vp utemi
 
Aaahhhh simple sana , uyo bwana sio hali yakawaida wala usidhani nibwege...ILA amefanyishwa kua bwege na limbwata !!.

Hiyo bwana Msaada unaomfaa daaaahhh sijui kwakweli.

Wenda tupige magoti tusali...
Au sisi ndugu tumdeal nahuyo mwanamke directly !.

Si niliwahi waletea Uzi humu ukisema "Shemeji anamtesa mama"... Huyu nimama mkubwa Wangu ,, licha ya mwanaye kua na mipesa ,uyo bro nikm mwanamke alimchezea akili ,, Nyumba +magar + Mali n.k uyu mwanamama akataka kujimilikisha kizembe...

Shubhaaaaatu....Tukamkalia vikaoooo ,,jibu tukapata kua " Hapa kaingia choo chakike,, aende hukooooooo kwa koo nyingine ".

Kufupisha story ,, Tunashukuru Mbingu na Nchi , nimiezi karibu miwili na nusu ,, Demu toka afunge vilago na kwenda kwao ,naaliondoka yeye na Begi lake bila kusukumwa wala kufukuzwa [emoji23][emoji23][emoji109]

Tulipata suluhisho ,, yakwamba kwavyovyote vile Demu lazima Aamshe ,,, Bro kufikia Wa tano Anaoa mwanamke Alotafutiwa na Familia !![emoji23][emoji23][emoji23]


Mkuuu changamken ," dawa ya moto nimoto ".
 
Aaahhhh simple sana , uyo bwana sio hali yakawaida wala usidhani nibwege...ILA amefanyishwa kua bwege na limbwata !!.

Hiyo bwana Msaada unaomfaa daaaahhh sijui kwakweli.

Wenda tupige magoti tusali...
Au sisi ndugu tumdeal nahuyo mwanamke directly !.

Si niliwahi waletea Uzi humu ukisema "Shemeji anamtesa mama"... Huyu nimama mkubwa Wangu ,, licha ya mwanaye kua na mipesa ,uyo bro nikm mwanamke alimchezea akili ,, Nyumba +magar + Mali n.k uyu mwanamama akataka kujimilikisha kizembe...

Shubhaaaaatu....Tukamkalia vikaoooo ,,jibu tukapata kua " Hapa kaingia choo chakike,, aende hukooooooo kwa koo nyingine ".

Kufupisha story ,, Tunashukuru Mbingu na Nchi , nimiezi karibu miwili na nusu ,, Demu toka afunge vilago na kwenda kwao ,naaliondoka yeye na Begi lake bila kusukumwa wala kufukuzwa [emoji23][emoji23][emoji109]

Tulipata suluhisho ,, yakwamba kwavyovyote vile Demu lazima Aamshe ,,, Bro kufikia Wa tano Anaoa mwanamke Alotafutiwa na Familia !![emoji23][emoji23][emoji23]


Mkuuu changamken ," dawa ya moto nimoto ".
Yah kumkabili uso Kwa uso ni ngumu sana mkuu, baadhi ya ndugu wa jamaa wamepanga kumtengenezea zengwe shemeji yao ili Kwa vyovyote vile achomoke, sijui kama watafanikiwa
 
Yah kumkabili uso Kwa uso ni ngumu sana mkuu, baadhi ya ndugu wa jamaa wamepanga kumtengenezea zengwe shemeji yao ili Kwa vyovyote vile achomoke, sijui kama watafanikiwa
Hilo ndo lamsingi ,,nyie ndo mmdeal....mjiongezeee mkuuu...kinyume nahapo mtampoteA nduguuuu
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom