Utambuzi tafadhali

jogi

JF-Expert Member
Sep 25, 2010
25,331
2,000
Screenshot_20170606-213928.jpg


Huyu aliyebebwa ni nani?
Sii vibaya mkimtambua na huyu baba aliyembeba!!!!
 

Mr Q

JF-Expert Member
Aug 16, 2012
9,334
2,000
hao ni waigizaji wa muvi ya mateso ya yesu.
inaitwa THE PASSION OF THE CHRIST
 

KENZY

JF-Expert Member
Dec 27, 2015
11,824
2,000
huyo aliembeba huyo dogo! anaitwa rosalinda celentanio ni muitalia jinsia ke amecheza kama shetani kwenye hiyo movie ya the passion of the christ huyo mwengine simjui!
 

GANG MO

JF-Expert Member
Dec 6, 2016
1,677
2,000
Hahahahaha hlo jicho utazan anatazama makinikia yaliyozuiliwa na baba jesca
 

jogi

JF-Expert Member
Sep 25, 2010
25,331
2,000
huyo aliembeba huyo dogo! anaitwa rosalinda celentanio ni muitalia jinsia ke amecheza kama shetani kwenye hiyo movie ya the passion of the christ huyo mwengine simjui!
Uko sahihi mkuu, huyo ni Rosalinda na anamuwakilisha shetani!!

Sasa unaweza kutuambia hiyo scene ikimaanisha nini kwa hadhira!!
 

jogi

JF-Expert Member
Sep 25, 2010
25,331
2,000
Kama shetan akiwa amebeba mwanae
Sahihi kabisa!!
Kwa mujibu wa filamu husika hilo ni miongoni mwa majaribu kwa Yesu yaliyofikishwa kwa njia ya kejeli kana kwamba shetani amwambia Yesu:-
"Baba yako kakutelekeza!! Ona jinsi baba amepaswa kumpenda mwanae" na kile kitoto cha shetani ndio kinazidisha mbwembwe za tabasamu dizaini ya kicheko.

"Mkufuru Baba yako na haya mateso yatakoma mara moja"

Yesu ikiisha kwisha kuijua hila ya shetani aligeuza kichwa sura ikageukia upande mwingine na kitambo kidogo mateso yaliongezeka sana ikiwa ni ishara na shinikizo la shetani aliyewaingia watu.

Kama una cha kutushirikisha usisite, Karibu.
 

gentlemanx

JF-Expert Member
Jun 21, 2015
2,386
2,000
Sahihi kabisa!!
Kwa mujibu wa filamu husika hilo ni miongoni mwa majaribu kwa Yesu yaliyofikishwa kwa njia ya kejeli kana kwamba shetani amwambia Yesu:-
"Baba yako kakutelekeza!! Ona jinsi baba amepaswa kumpenda mwanae" na kile kitoto cha shetani ndio kinazidisha mbwembwe za tabasamu dizaini ya kicheko.

"Mkufuru Baba yako na haya mateso yatakoma mara moja"

Yesu ikiisha kwisha kuijua hila ya shetani aligeuza kichwa sura ikageukia upande mwingine na kitambo kidogo mateso yaliongezeka sana ikiwa ni ishara na shinikizo la shetani aliyewaingia watu.

Kama una cha kutushirikisha usisite, Karibu.
Ngoja niistream now
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom