Utambulisho

  • Thread starter Voice of Wisdom
  • Start date

Voice of Wisdom

Voice of Wisdom

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2011
Messages
537
Likes
25
Points
45
Voice of Wisdom

Voice of Wisdom

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2011
537 25 45
Mama,baba dada na kaka shkamooni na poleni na majukumu yenu. Nimeamua kufanya uamuzi wa kujiunga nanyi ili kuelimika na kuwa na ufahamu zaidi kwani palipo na "great thinker" kuna elimu iletayo maarifa. Naomba kwenu wakubwa zangu pale nitakapokosea mniadhibu kwa upendo bila upendeleo.
Nawasilisha.
 
Voice of Wisdom

Voice of Wisdom

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2011
Messages
537
Likes
25
Points
45
Voice of Wisdom

Voice of Wisdom

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2011
537 25 45
Ahsante ( dada/ kaka) whichever come first
 
Roulette

Roulette

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2010
Messages
5,617
Likes
27
Points
0
Roulette

Roulette

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2010
5,617 27 0
Karibu kaka. Unaundugu na voiceofreason? lol
Usisahau kuingia post ya invisible inaitwa how to use jamiiforum effectively. Kila nikiisoma nagundua kitu kipya.
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,659
Likes
1,170
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,659 1,170 280
karibu sana....
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,233
Likes
4,683
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,233 4,683 280
Karibu jamvini. Unatumia kinywaji gani Husninyo akuletee?
 
Voice of Wisdom

Voice of Wisdom

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2011
Messages
537
Likes
25
Points
45
Voice of Wisdom

Voice of Wisdom

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2011
537 25 45
Ahsante sana wanajf kwa kunipokea. Nashukuru kwa kinywaji toka kwa dada husinyo kweli nimeburudika kwa makaribisho yenu.
pia nitapitia hw to use jf effectively ili inielimishe na kunipatia ufaham. Thanks once again for a hotly welcome
 
Mchaka Mchaka

Mchaka Mchaka

JF Bronze Member
Joined
Jul 20, 2010
Messages
4,528
Likes
47
Points
0
Mchaka Mchaka

Mchaka Mchaka

JF Bronze Member
Joined Jul 20, 2010
4,528 47 0
Mama,baba dada na kaka shkamooni na poleni na majukumu yenu. Nimeamua kufanya uamuzi wa kujiunga nanyi ili kuelimika na kuwa na ufahamu zaidi kwani palipo na "great thinker" kuna elimu iletayo maarifa. Naomba kwenu wakubwa zangu pale nitakapokosea mniadhibu kwa upendo bila upendeleo.
Nawasilisha.
Karibu utapimwa kwa michango yako on-board!
 
Voice of Wisdom

Voice of Wisdom

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2011
Messages
537
Likes
25
Points
45
Voice of Wisdom

Voice of Wisdom

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2011
537 25 45
Mchaka mchakani nitajitahidi kufunika upumbavu na kufunua hekima yangu,
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,107
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,107 280
karibu sana
 
Voice of Wisdom

Voice of Wisdom

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2011
Messages
537
Likes
25
Points
45
Voice of Wisdom

Voice of Wisdom

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2011
537 25 45
Karibu kaka. Unaundugu na voiceofreason? lol
Usisahau kuingia post ya invisible inaitwa how to use jamiiforum effectively. Kila nikiisoma nagundua kitu kipya.
sina uhakika kama nina undugu naye, ila ni mgongano wa mawazo katika kutengeneza avatar au pengine nimeibia yake.(si unajua tena akili za mwenzako changanya na zako )
 
Mshume Kiyate

Mshume Kiyate

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2011
Messages
6,773
Likes
29
Points
135
Mshume Kiyate

Mshume Kiyate

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2011
6,773 29 135
Karibu sana!
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
19,436
Likes
1,290
Points
280
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
19,436 1,290 280
Karibu sana JF.
 
Voice of Wisdom

Voice of Wisdom

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2011
Messages
537
Likes
25
Points
45
Voice of Wisdom

Voice of Wisdom

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2011
537 25 45
ahsante mkuu. naruhusiwa kuijsikia kama nipo nyumbani?
 

Forum statistics

Threads 1,213,097
Members 461,948
Posts 28,466,787