Teknolojia ni Yetu sote
JF-Expert Member
- Apr 28, 2020
- 1,359
- 2,789
Matukio ya watu kulalamika juu ya simu wanazotumia ni feki yamekua mengi sana wengi wakiamini wameuziwa simu original kumbe kiuwalisia sio original ni kopi TU.
Kuna nyakati kutizama hivi kikawaida sio rahisi kugundua kama simu unayoitaka kununua kweli ni Original au lah, leo nakuambia fanya jambo ili kuweza kugundua kama simu unayoitaka kununua ni kopi au original.
πͺππ§π¨π ππππ πͺπ ππ£ππ’π‘π β
Kama unatumia iphone basi chukua simu yako au unayoitaka kununua kunakua na box lake angalia serial Namba na IMEI Namba copy pembeni au ingia setting Kisha general>> about utaweza kuiona.
Chukua Serial namba ya simu yako Kisha ingia kwenye hii tovuti kujua kama simu yako ni kweli original au lah π
Check Your Service and Support Coverage - Apple Support
Check your Apple warranty status. Enter a serial number to review your eligibility for support and extended coverage.
πͺππ§π¨π ππππ πͺπ ππ‘ππ₯π’ππ π
Kama unatumia simu yoyote ya Android hakikisha unaingia kwenye hii tovuti ambapo utaweza kuchukua IMEI Namba yako na kuziweka kwenye box utakalo liona ambapo utaweka IMEI ya kwanza utaangalia taarifa zilizopo kwenye hiyo IMEI Namba ni Sahihi kweli au lah.
Hii ni tovuti itakusaidia sana kujua simu unayomiliki ni mpya , kopi au imetumika na kutengenezwa Kisha kurudishwa sokoni na kuuziwa wewe π IMEIpro - free IMEI number check service
Usisahau ku share kwa wengine tujifunze sote tusijenunua vitu kopi tukasema original kumbe lah π.