Utajisikiaje? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utajisikiaje?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Safari_ni_Safari, Jun 4, 2012.

  1. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #1
    Jun 4, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 20,627
    Likes Received: 3,134
    Trophy Points: 280
    Endapo utakutwa na hali hizi:
    1. Umeingia katika ofisi au nyumba ya mtu na muda tu mwenyeji wako anapuliza air freshener?
    2. Unaongea na mtu nayeye anaziba mdomo na pua yake kwa mkono au na leso?
    3. Unafika katika nyumba ya mtu na kukuta rundo la viatu kizingitini?
     
  2. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #2
    Jun 4, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,846
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    1. Unanuka jasho invest in deodorant
    2. Unanuka mdomo, piga mswaki 3x a day au onana na dentist kuna ugonjwa kwa kunuka kinywa
    3. Kuna mwaliko, mean more guests in the house na vua viatu kabla hujaingia.
     
  3. promiseme

    promiseme JF-Expert Member

    #3
    Jun 4, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 2,715
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Aga halafu jipeleleze..
     
  4. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #4
    Jun 4, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 20,627
    Likes Received: 3,134
    Trophy Points: 280
    huo ndio ukweli.............ila nilitaka kujua utajisikiaje?
     
  5. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #5
    Jun 4, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,726
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 160
    Nimekosa majibu!
     
  6. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #6
    Jun 4, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,971
    Likes Received: 612
    Trophy Points: 280
    ishawahi kukukuta nini?
     
  7. k

    kisukari JF-Expert Member

    #7
    Jun 4, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,482
    Likes Received: 724
    Trophy Points: 280
    sitorudi tena kwenye hiyo nyumba na nitahakikisha nafanya maamuzi kuhusu mwili wangu
     
  8. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #8
    Jun 4, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 20,627
    Likes Received: 3,134
    Trophy Points: 280
    Hapana haijawahi kunikuta
     
  9. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #9
    Jun 4, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,614
    Likes Received: 1,109
    Trophy Points: 280
    Nitajua jamaa ananiheshimu sana kiasi kwamba hataki niendelee kupata harufu mbaya ya ndani kwake
    Nitajua maongezi yangu yamemkera sana hivyo anataka kujiua, nitamzuia haraka maana kitendo hicho chaweza kupelekea kifo si unajua ukiziba pua na mdomo huwezi kupumua?

    Nitajua ana wageni wengi ndani
     
  10. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #10
    Jun 4, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,313
    Likes Received: 219
    Trophy Points: 160
    loh huyo mwenyeji ustaarabu ni zero
    naaga na kuondoka zangu
     
  11. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #11
    Jun 4, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,846
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Kujibu 1 & 2, jamaa atakuwa amenistahi kunipa uwazi. Lakini habari ndo hiyo kunanuka domo na kwapa....Sitokasirika, bali nitajifunza, waambiwa kama hujui kusoma hata picha huoni?
     
Loading...