Utajiri wa Nabii Mkuu GeorDavie wa Arusha

Utajiri wa Nabii Mkuu GeorDavie wa Arusha

Bijang

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2016
Posts
409
Reaction score
802
Wakuu

Nipo home 77 hii mapunziko, namuangalia kupitia television yake Nabii Mkuu Mh. Dr. Geor Davie, anayepatikana mkoani Arusha ambapo anapaita kanisani kwake kama Chuo kikuu cha manabii.

IMG_7928.jpeg


Aisee huyu mtu ana hela, anasema tathimini ya mwaka huu 2023 hadi kufikia tar 30/6/2023 ametoa kanisani kwake kiasi cha Tsh 1,055,000,000 (Bilioni moja na milioni hamsini na tano) ikiwa ni kusaidia wenye uhitaji katika kujikimu kimaisha na michango mingineyo. Ambapo ametoa pikipiki, bajaj, friji na mitaji kwa wafanyabiashara wadogo.

Ameendelea kusema pia pamoja na kiasi hicho cha pesa, pia hadi kufikia hapo alipo toka amekua, ameshatoa magari zaidi ya 100 kwa watu tofauti tofauti akiwapa bure pasipo kuwadai.
Amedai pia fedha zake anapata baada ya kutembea nchi mbalimbali duniani, amedai angekaa kanisani asingeweza kupata fedha zote hizo.

Fedha zake ni za kutosha aisee. Hanaga michango kanisani kwake au kupitisha namba za michango kwenye tv yake.

Chanzo: 1016 GeorDavie Tv
 
Wakuu

Nipo home 77 hii mapunziko, namuangalia kupitia television yake Nabii Mkuu Mh. Dr. Geor Davie, anayepatikana mkoani Arusha ambapo anapaita kanisani kwake kama Chuo kikuu cha manabii

Aisee huyu mtu ana hela, anasema tathimini ya mwaka huu 2023 hadi kufikia tar 30/6/2023 ametoa kanisani kwake kiasi cha Tsh 1,055,000,000 (Bilioni moja na milioni hamsini na tano) ikiwa ni kusaidia wenye uhitaji katika kujikimu kimaisha na michango mingineyo
Ambapo ametoa pikipiki, bajaj, friji na mitaji kwa wafanyabiashara wadogo.

Ameendelea kusema pia pamoja na kiasi hicho cha pesa, pia hadi kufikia hapo alipo toka amekua, ameshatoa magari zaidi ya 100 kwa watu tofauti tofauti akiwapa bure pasipo kuwadai.
Amedai pia fedha zake anapata baada ya kutembea nchi mbalimbali duniani, amedai angekaa kanisani asingeweza kupata fedha zote hizo.

Fedha zake ni za kutosha aisee. Hanaga michango kanisani kwake au kupitisha namba za michango kwenye tv yake.

Chanzo: 1016 GeorDavie Tv
Mambo ya Ukristo siku hizi usanii umekuwa mwingi. Mtu akiimba inspiration song akatupia mstari wa biblia anadai ni gospel akiwika mwisho anakuwa mchungaji eti au anajiita nabii kabisa. Hakuna tofauti ya zumaridi na hawa wanaojiita manabii. Ni unafiki tu wa watanzania kumsema zuma wakawaacha hawa wengine
 
Wakuu

Nipo home 77 hii mapunziko, namuangalia kupitia television yake Nabii Mkuu Mh. Dr. Geor Davie, anayepatikana mkoani Arusha ambapo anapaita kanisani kwake kama Chuo kikuu cha manabii

Aisee huyu mtu ana hela, anasema tathimini ya mwaka huu 2023 hadi kufikia tar 30/6/2023 ametoa kanisani kwake kiasi cha Tsh 1,055,000,000 (Bilioni moja na milioni hamsini na tano) ikiwa ni kusaidia wenye uhitaji katika kujikimu kimaisha na michango mingineyo
Ambapo ametoa pikipiki, bajaj, friji na mitaji kwa wafanyabiashara wadogo.

Ameendelea kusema pia pamoja na kiasi hicho cha pesa, pia hadi kufikia hapo alipo toka amekua, ameshatoa magari zaidi ya 100 kwa watu tofauti tofauti akiwapa bure pasipo kuwadai.
Amedai pia fedha zake anapata baada ya kutembea nchi mbalimbali duniani, amedai angekaa kanisani asingeweza kupata fedha zote hizo.

Fedha zake ni za kutosha aisee. Hanaga michango kanisani kwake au kupitisha namba za michango kwenye tv yake.

Chanzo: 1016 GeorDavie Tv
utajiri una mambo mengi yaliyofichika. ndiyo maana hata mke aliyenaye alikuwa mke wa mtu, alivunja ndoa ya mtu akaoa mke wa jamaa
 
Hii wazee wa kazi tunaiita "Unaingiza kadiri unavyotumia"
Ni vile tuu anashindwa kurusha pesa.
Wanufaika ndio wanahitajika na watoa utajiri wa huko kuzimu. Maana shida yao ni nafsi
 
Back
Top Bottom