utajiri umemlemea PINDA | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

utajiri umemlemea PINDA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mmzalendo, Mar 11, 2011.

  1. mmzalendo

    mmzalendo Senior Member

    #1
    Mar 11, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 165
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waziri mkuu wetu mizengo pinda kalemewa na utajiri kiasi kwamba haoni kama nchi yote wananchi wana hali ngumu ya maisha
    anajifanya kusikitika kwamba ngara hali ni mbaya zaidi wakati hata kwao sumbawanga hali ni hiyo hiyo
    wewe pinda ni mtoto wa mkulima unawezaje kuishi na mafisadi tena wewe ukiwa waziri mkuu bila kuiba au kuyafumbia macho maovu yao
    kondoo hawezi kuishi pori na wanyama mwitu watamla tu

    bora unyamaze unatuchefua wananchi
     
  2. mmzalendo

    mmzalendo Senior Member

    #2
    Mar 11, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 165
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  3. mmzalendo

    mmzalendo Senior Member

    #3
    Mar 11, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 165
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    source www.lifeofmshaba.com
     
  4. Silas Haki

    Silas Haki JF-Expert Member

    #4
    Mar 11, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 368
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hapo umenena, Pinda siyo Masikini na wala si mtoto wa mkulima bali ni mlezi wa Ufisadi nchini
     
  5. TITAN

    TITAN JF-Expert Member

    #5
    Mar 11, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 309
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pinda umepinda kwelikweli Umaskini si Ngara tuu bali tanzania nzima tu maskini. the issue ni kukubali matokeo CCM nchi imewashinda ondokeni jamani
     
  6. j

    junior2008 JF-Expert Member

    #6
    Mar 11, 2011
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 528
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kadiri siku zinavyozidi kwenda ndio Pinda anaonyesha upuuzi wake, mara analidanganya bunge na watanzania, mara eti rais Kikwete ni mvumilivu, mara anashanga umaskini Ngara wakati kwao Sumbawanga kuna hali mbaya pia na sehemu nyingi za Tanzania umaskini umekithiri! Halafu anashangaa wakati ni serikali ya chama chake cha mafisadi ndio imetufikisha hapo!! Kwakweli kwa sasa Pinda na Kikwete wanakera sana!!
     
  7. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #7
    Mar 11, 2011
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 3,199
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 160
    kweli yeye ni mtoto wa mkulima, ila haina maana kwamba yeye pia ni mkulima.
    Kwani Lowassa na Kikwete siyo watoto wa wakulima???
    Je Sumaye pamoja na ufisadi wake si nayeye anajifanya maskini na ni mtoto wa mkulima.

    nafikiri tuko pamoja hapo
     
  8. mmzalendo

    mmzalendo Senior Member

    #8
    Mar 11, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 165
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli kabisa kaka
     
  9. mmzalendo

    mmzalendo Senior Member

    #9
    Mar 11, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 165
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyu pinda ni mtego wa kutupata
     
  10. Kiherehere

    Kiherehere JF-Expert Member

    #10
    Mar 11, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,773
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Atakayepatikana hapo naye MWEHU TU!!!
     
  11. mmzalendo

    mmzalendo Senior Member

    #11
    Mar 11, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 165
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  12. M

    MASOKO Senior Member

    #12
    Mar 11, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 118
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Alikuwa anshangalia wapi mmngeniambia nimcharaze bakora
     
  13. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #13
    Mar 11, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 9,847
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    kikwete anamtumia pinda,.sasa hivi milawama yote inamwangukia pinda,mafisadi wamemwonjesha corrupt money na sasa haambiwi kitu,..nafikiri kuna MOU kati ya mafisadi na pinda..paka anakaa na paka,haiwezekani jk amchague pm asiye na mtazamo wa kifisadi kama yeye..is mtoto wa mkulima self titled au alipewa??
     
  14. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #14
    Mar 11, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,790
    Likes Received: 5,655
    Trophy Points: 280
    piiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiindaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa kapiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiinda
     
  15. Halfcaste

    Halfcaste JF-Expert Member

    #15
    Mar 11, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 973
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    mop no sorry tambala la kudekia
     
  16. mmzalendo

    mmzalendo Senior Member

    #16
    Mar 12, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 165
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    halikua ngara kaka sijui yuko je
     
Loading...