utajiri umemlemea PINDA

utajiri umemlemea PINDA

mmzalendo

Senior Member
Joined
Nov 1, 2010
Posts
165
Reaction score
1
Waziri mkuu wetu mizengo pinda kalemewa na utajiri kiasi kwamba haoni kama nchi yote wananchi wana hali ngumu ya maisha
anajifanya kusikitika kwamba ngara hali ni mbaya zaidi wakati hata kwao sumbawanga hali ni hiyo hiyo
wewe pinda ni mtoto wa mkulima unawezaje kuishi na mafisadi tena wewe ukiwa waziri mkuu bila kuiba au kuyafumbia macho maovu yao
kondoo hawezi kuishi pori na wanyama mwitu watamla tu

bora unyamaze unatuchefua wananchi
 
Waziri mkuu wetu mizengo pinda kalemewa na utajiri kiasi kwamba haoni kama nchi yote wananchi wana hali ngumu ya maisha
anajifanya kusikitika kwamba ngara hali ni mbaya zaidi wakati hata kwao sumbawanga hali ni hiyo hiyo
wewe pinda ni mtoto wa mkulima unawezaje kuishi na mafisadi tena wewe ukiwa waziri mkuu bila kuiba au kuyafumbia macho maovu yao
kondoo hawezi kuishi pori na wanyama mwitu watamla tu

bora unyamaze unatuchefua wananchi



source www.lifeofmshaba.com
 
Hapo umenena, Pinda siyo Masikini na wala si mtoto wa mkulima bali ni mlezi wa Ufisadi nchini
 
Pinda umepinda kwelikweli Umaskini si Ngara tuu bali tanzania nzima tu maskini. the issue ni kukubali matokeo CCM nchi imewashinda ondokeni jamani
 
Kadiri siku zinavyozidi kwenda ndio Pinda anaonyesha upuuzi wake, mara analidanganya bunge na watanzania, mara eti rais Kikwete ni mvumilivu, mara anashanga umaskini Ngara wakati kwao Sumbawanga kuna hali mbaya pia na sehemu nyingi za Tanzania umaskini umekithiri! Halafu anashangaa wakati ni serikali ya chama chake cha mafisadi ndio imetufikisha hapo!! Kwakweli kwa sasa Pinda na Kikwete wanakera sana!!
 
Hapo umenena, Pinda siyo Masikini na wala si mtoto wa mkulima bali ni mlezi wa Ufisadi nchini

kweli yeye ni mtoto wa mkulima, ila haina maana kwamba yeye pia ni mkulima.
Kwani Lowassa na Kikwete siyo watoto wa wakulima???
Je Sumaye pamoja na ufisadi wake si nayeye anajifanya maskini na ni mtoto wa mkulima.

nafikiri tuko pamoja hapo
 
kikwete anamtumia pinda,.sasa hivi milawama yote inamwangukia pinda,mafisadi wamemwonjesha corrupt money na sasa haambiwi kitu,..nafikiri kuna MOU kati ya mafisadi na pinda..paka anakaa na paka,haiwezekani jk amchague pm asiye na mtazamo wa kifisadi kama yeye..is mtoto wa mkulima self titled au alipewa??
 
piiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiindaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa kapiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiinda
 
kikwete anamtumia pinda,.sasa hivi milawama yote inamwangukia pinda,mafisadi wamemwonjesha corrupt money na sasa haambiwi kitu,..nafikiri kuna MOU kati ya mafisadi na pinda..paka anakaa na paka,haiwezekani jk amchague pm asiye na mtazamo wa kifisadi kama yeye..is mtoto wa mkulima self titled au alipewa??

mop no sorry tambala la kudekia
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom