Utajauaje kwamba mwanaume ni bikra?

Subuthuuu.moja kw mia kat ya wanUme walio na bkra
 
wangu mm alikuwa bikira kwanza alikuwa anatetemeka hatare,utamu ulikuwa unamzidia aisee mm ni mzoefu na kugegeda ila yule jamaa kilio chake haaa!!!!!kwanza mstaarabu na mnyenyekevu ww ukimwambia fanya hivi sio hivyo anafanya kinyenyekevu,then ukimuona uso wake hehehe jamani,then akimaliza kupiga game anashukuru vibaya mnoo,harafu keshaonja asali basi ni muda wote anataman uumpe,harafu sio sir ni raha sana kuwa na mwanaume uliemtoa bikira tena mm ni teacher walah anapata manjonjo yote ,kila mda ni mama uko wapi mama yangu nmekumis sana nmeapa pale habanduki na nitagangamala thubutu nyie wanawake hampati nafasi pale ,chezea mm ww
 
Mwanaume bikira anasumbua na kupiga makelele uuuups
 
ushawahi kukiona/kuviona lin?
hebu anza kufanya practical research!

si kuviona tu hata sikuwa najua kama kuna vichwa vyekundu na vyeusi,inabidi nifanye research kwa kwel
 
saa ya kuchungulia nakuwa nimevaa helmet na fumes masks

😛ainkiller:

:fencing::fencing::fencing:


hahahaaa!!!
nikutafutie expat wa kukuonesha bila attached strings?
ila huyo nae atakuwa na mitatizo kichwani aise!
 
si kuviona tu hata sikuwa najua kama kuna vichwa vyekundu na vyeusi,inabidi nifanye research kwa kwel
nikuoneshe cha kwangu? lol
very black every where!
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…