Utabiri kwa uongozi wa Rais Magufuli

Utabiri kwa uongozi wa Rais Magufuli

Mkuu,
Pengine wewe ungekabidhiwa PAGALA sasa hivi ili uishi ndani yake, nini ungewaza cha kwanza, kukarabati pagala hilo au KULIVUNJA na kuanza ujenzi wa nyumba mpya utakayoishi ikiwa uwezo unao wa kufanya hivyo?

Ukiamua kukarabati, ipo siku itakuangukia kwakuwa kuna maeneo hutoweza kukarabati na yanaendelea kuoza au kila mara utagharamika mara dufu kwenye ukarabati, gharama ambayo ungeweza kuanza moja tu.

Ukiamua kuvunja, wakati unapoanza kuvunja hakuna atakayejua unataka kujenga nyumba ya namna gani, utakapoanza kuweka boma, pole pole watasema, "nyumba kubwa sana ile halafu ina complications", ukishapaka rangi wataisifia na kusema, "jamaa kajipinda haswaaa, ile sasa ndio nyumba". Ila sidhani kama itakuchukua siku moja kufikia kusikia maneno hayo.

Tuwe na subira.


wahenga wakasema usitukane mambo angali hujavuka mto.


serekali iliyopita ilikuwa haikusanyi kodi wakwepa kodi walikuwa wengi.


chakushangaza serekali iliyopita kila mwezi ilikuwa inatoa taarifa za makusanyo ya kodi.

serekali iliyopita ilikuwa inaajiri wafanya kazi hewa. ya sasa ata ambao sio hewa hawaajiriwi.


ukiamua kukarabati nyumba nakuomba dhamani kwa wanainchi yakupasa uwe umejiandaa unajua utaanzia wapi na kwa muda gani.

sio unaomba kibali kutumia mbinu za kujenga za kufikirika. ndo maana unaona kila kitu hakiendi.


mwenzake alitoa adi muda ndani ya siku 90 ntamaliza hili. ndani ya siku 120 ntamaliza lile
 
[emoji16] Mleta uzi unaongea ukweli kama utani vile, lakini tunapaswa kua na subra maana kulikua na matundu mengi sana ngoja wamalizie kuyaziba wenyewe tutafurahi[emoji12]


Hutakaa uje ufurahie uongozi wa bwana sisonje.....kwanza kumbuka anapenda watu waishi km mashetani shamo on us khaa

Kuns methal isemayo ............... akipata hulia mbwata...
 
Hilo bomu linalochemka. linachemshwa na maji au uji
 
Natabiri rais wangu John Pombe Magufuli atapata mtikisiko mkubwa ndani ya utawala wake.

Mh Magufuli katika uongozi wake umekuwa wakukimbia tatizo badala ya kulitatua.

1. Hajajenga mazingira mazuri kibiashara: kodi TRA- imekuwa sio rafiki.
biashara zime dorora.wafanya biashara wakiongea/

mh Magufuli:"mlikuwa wapiga dili"wafanya biashara wamekaa kimyaa (bomu linachemka)

2. Walimu: Hakuna uamisho, hakuna niongeza, hakuna kupanda daraja, walimu waliomaliza hakuna ajira.

Mh magufuli: "subirini tumalizane na wafanya kazi hewa"walimu wamekaa kimyaa (bomu linachemka)

3. Wanainchi wanalalamika njaa

Magufuli:"serekali haina shamba"

wanainchi wamekaa kimya ( bomu linachemka)

4. Ajira kwa ujumla. vijana wakapata moyo na milion 50 kila kijiji. milion 50 hakuna vijana wa watoto masikini wametulia mtaani kuzurura nakushabikia mpira na ishu ya madawa ya kulevya.

Magufuli; " vijana jiajirini hapa kazi tu"

Vijana wamekaa kimya(bomu linachemka)

5. Watumishi wa umma: Hofu imewatanda wanafanya kazi kwa hofu bila kuwa na utaratibu maalumu, matamko yanafanya watumishi kushindwa kufanya kazi kwa utaratibu.

Magufuli: " narudisha nidhamu"

Wamekaa kimyaa sio kwamba wanafurahia ni shida tu" bomu linachemka"

6. Bank na wateja wao: ongezeko la vat '

Wamekaa kimyaa: "bomu linachemka"

7. Timua timua ya wanafunzi chuo. TCU waliwapokea leo hawana vigezo,
mikopo shida.

Wamekaa kimya: "bomu linachemka"

8. Machinga

Magufuli: " mtu asiwaguse"

mikoa mingi wamepewa taarifa hawatakiwi barabarani bila kupangiwa sehemu rafiki, mfano mzuri yaliotokea Mwanza.

Machinga wako kimyaa " bomu linachemka"

Sijagusia:

Polisi.
Wanasiasa( wapinzani)
Utalii.
Viwanda.
NSSF
Wakulima
Makusanyo ya mapato.
Bunge
Makundi ndani ya chama chako.

Tahadhari mh Magufuli kukimbia tazizo sio njia ya kutatua tatizo. unatengeneza mabomu mengi sana.

Wanakuvumilia na siku zote uvumiliza una mwisho wake

Usipochukua hatua natabiri mtikisiko mkubwa ndani ya utawala wako.


UCHOCHEZIIIII unatakiwa ukamatwe
 
Back
Top Bottom