Uswahilini lazima uwe muangalifu.

Uswahilini lazima uwe muangalifu.

Inside10

Platinum Member
Joined
May 20, 2011
Posts
34,776
Reaction score
42,933
1. Tandale
2. Manzese
3. Magomeni
4. Kwa Mfuga Mbwa
5. Uwanja wa Fisi
6. _____________
1381595108839.jpg
 
ha ha ha thanks for making me laugh this evening!Wangeweka kufuli gari lote ingekuwa vizuri!!
 
Hahahaaaa,sicheki kwa furaha bali kwa huzuni kubwa maana hii inaashiria kuwa amani na usala wetu katika jiji hili haupo kabisaaaa na serikali imeshindwa kudhibiti hali hii,soooo sad.
 
ha ha ha thanks for making me laugh this evening!Wangeweka kufuli gari lote ingekuwa vizuri!!

Hilo litakuwa kabati tena na ugumu utakuwa kwenye kulihifadhi iwapo atataka kuondoa
 
Mtu kama huyu kodi yake inakwenda wapi?, si ilitakiwa itumike pamoja na mambo mengine kumpatia ulinzi yeye na mali zake?
 
Mtu kama huyu kodi yake inakwenda wapi?, si ilitakiwa itumike pamoja na mambo mengine kumpatia ulinzi yeye na mali zake?

kama igp anaibiwa upanga wa dhahabu itakuwa mtz wa kawaida
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom