KERO Magomeni na Manzese watu wana miezi minne bila maji

KERO Magomeni na Manzese watu wana miezi minne bila maji

Hii ni kero ambayo mwananchi ameiwasilisha JF akitaka wahusika kuchukua hatua

kimsboy

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2016
Posts
11,187
Reaction score
24,579
Nilijua ni hadithi tu za kusadikika, na nilijua ni huku Goba tu kunakuaga na shida za maji kwa maeneo mengi na angalau kuna ratiba za maji

Magomeni na manzese maeneo mengi leo ni mwezi wa nne watu hawayajui maji hii nchi kiboko!!

Imagine nchi yetu ilivyo na maziwa na mito mingi lakini kutatua shida ya maji Dsm ni changamoto kwa miaka 60 hii

Imagine ni kitendo cha kuyachukua maji tu na kuyasupply kwa wananchi,lakini wameshindwa, tungekua nchi Jangwa kama Saudia Arabia au Israel au Kuwait ambapo bila Desalination process zinazotumia mabilioni ya pesa hawatoboi sijui ingekuaje

Maeneo yafuatayo watu wana shida za maji pia na wanaweza kukaa hata miezi bila ya kuyaona
1.Ubungo:Ubungo hostel, mabibo, Rivaside, kibangu juu huko hapafai

2.Manzese na magomeni: Huku hapafai

3.Tabata kimanga, tabata majichumvi na kisukuru huku ni shida tupu
 
Nilijua ni hadithi tu za kusadikika, na nilijua ni huku Goba tu kunakuaga na shida za maji kwa maeneo mengi na angalau kuna ratiba za maji

Magomeni na manzese maeneo mengi leo ni mwezi wa nne watu hawayajui maji hii nchi kiboko!!

Imagine nchi yetu ilivyo na maziwa na mito mingi lakini kutatua shida ya maji Dsm ni changamoto kwa miaka 60 hii

Imagine ni kitendo cha kuyachukua maji tu na kuyasupply kwa wananchi,lakini wameshindwa, tungekua nchi Jangwa kama Saudia Arabia au Israel au Kuwait ambapo bila Desalination process zinazotumia mabilioni ya pesa hawatoboi sijui ingekuaje

Maeneo yafuatayo watu wana shida za maji pia na wanaweza kukaa hata miezi bila ya kuyaona
1.Ubungo:Ubungo hostel, mabibo, Rivaside, kibangu juu huko hapafai

2.Manzese na magomeni: Huku hapafai

3.Tabata kimanga, tabata majichumvi na kisukuru huku ni shida tupu
 

Attachments

  • 1000024076.jpg
    1000024076.jpg
    45.1 KB · Views: 2
  • 1000020485.jpg
    1000020485.jpg
    12.1 KB · Views: 2
Yani wewe unazeeka vibaya sana unalalamika maji Magomeni na Nzese wakati Mbezi mwisho toka rais ni Jakaya hadi maandamano yalifanyika na hakuna hayo maji.

Mwanza ziwa lipo pua na mdomo maji Butimba ni ya tabu we mzee changamka
 
Tanzania ni shit hole country na mkae mkielewa hivyo , ukiona hayo mafala yanayojiita viongozi humo yanavyovimba sasa ,taka taka kabisa
 
Ni uchuuuuuuuuuunguuu saaaaaaaana
 

Attachments

  • images (4).jpeg
    images (4).jpeg
    16.7 KB · Views: 1
Back
Top Bottom