Uswahilini kuna vituko kwa kweli,Wanaume wenza ngujaman hii ni kweli . . . . . . . ??


Eiyer

Eiyer

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2011
Messages
28,270
Likes
4,018
Points
280
Eiyer

Eiyer

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2011
28,270 4,018 280
Nimetafakari sana wakati nataka kulileta jambo hili kwanu.Lakini nimeamua kulileta hapa kama lina ukweli basi wale watakaoona linafaa waamue..Pia linaweza kuonekana udhalilishaji au kituko kwa wale ambao hawajui au hawajasikia kituko hiki.

Ni kuwa inasemekana mwanaume ambae amezaliwa bila nguvu za kiume kama anahitaji kurudiwa au kupata tena nguvu hizo anatakiwa aingiliwe kimwili na mbuzi dume,yaani beberu.Sidhani kama hii inaweza kuwa kweli.Je kuna aliewahi kusikia hiki kituko?
 
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
12,368
Likes
4,002
Points
280
Age
58
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
12,368 4,002 280
Nimetafakari sana wakati nataka kulileta jambo hili kwanu.Lakini nimeamua kulileta hapa kama lina ukweli basi wale watakaoona linafaa waamue..Pia linaweza kuonekana udhalilishaji au kituko kwa wale ambao hawajui au hawajasikia kituko hiki.

Ni kuwa inasemekana mwanaume ambae amezaliwa bila nguvu za kiume kama anahitaji kurudiwa au kupata tena nguvu hizo anatakiwa aingiliwe kimwili na mbuzi dume,yaani beberu.Sidhani kama hii inaweza kuwa kweli.Je kuna aliewahi kusikia hiki kituko?
Story hizo ni kwa wanaoamini ushirikina. Science will never dictate these rubbish stories- i do not see any scientific connection except superstitious one
 
Eiyer

Eiyer

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2011
Messages
28,270
Likes
4,018
Points
280
Eiyer

Eiyer

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2011
28,270 4,018 280
Sijasikia, ila ninachoweza kusema ni 'devil at his best'
Labda ni story za uswazi tu,lakini tujiulize,zimeanzaje?
Kama ni shetani basi ni hatari kuliko tunavyofikiri!
 
Eiyer

Eiyer

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2011
Messages
28,270
Likes
4,018
Points
280
Eiyer

Eiyer

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2011
28,270 4,018 280
Story hizo ni kwa wanaoamini ushirikina. Science will never dictate these rubbish stories- i do not see any scientific connection except superstitious one
Hivi majibu yapo kwenye sayansi tu?
 
Mpingapumba

Mpingapumba

Member
Joined
Nov 28, 2012
Messages
33
Likes
0
Points
13
Age
22
Mpingapumba

Mpingapumba

Member
Joined Nov 28, 2012
33 0 13
Mzee!,JF is the home of great thinkers hivyo weka vitu ambavyo vitakusaidia wewe binafsi au sisi sote kwa ujumla,usiweke vitu ilimradi kuonekana na wewe upo JF.Kaka maisha maisha hayaendi kwa kufatilia vitu visivyo kusaidi wewe au wenzako(sisi).Huo unaitwa udaku KAKA
 
prianka

prianka

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2012
Messages
684
Likes
4
Points
35
Age
26
prianka

prianka

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2012
684 4 35
mmmmmmmmmmmh hiyo mpya
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,395
Likes
38,574
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,395 38,574 280
Acha kushabikia vitendo vya kikurumbembe.
Huyo beberu atamani nini hadi akuingilie?
Nimetafakari sana wakati nataka kulileta jambo hili kwanu.Lakini nimeamua kulileta hapa kama lina ukweli basi wale watakaoona linafaa waamue..Pia linaweza kuonekana udhalilishaji au kituko kwa wale ambao hawajui au hawajasikia kituko hiki.

Ni kuwa inasemekana mwanaume ambae amezaliwa bila nguvu za kiume kama anahitaji kurudiwa au kupata tena nguvu hizo anatakiwa aingiliwe kimwili na mbuzi dume,yaani beberu.Sidhani kama hii inaweza kuwa kweli.Je kuna aliewahi kusikia hiki kituko?
 
Eiyer

Eiyer

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2011
Messages
28,270
Likes
4,018
Points
280
Eiyer

Eiyer

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2011
28,270 4,018 280
Mzee!,JF is the home of great thinkers hivyo weka vitu ambavyo vitakusaidia wewe binafsi au sisi sote kwa ujumla,usiweke vitu ilimradi kuonekana na wewe upo JF.Kaka maisha maisha hayaendi kwa kufatilia vitu visivyo kusaidi wewe au wenzako(sisi).Huo unaitwa udaku KAKA
Hebu fikiri kama hii makitu ni kweli,unadhani haitasaidia?
Kama ni uongo unadhani bila kusema wazi ni wangapi wanapotoshwa na kujidhalilisha wakidhani wanapata tiba?
 
Eiyer

Eiyer

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2011
Messages
28,270
Likes
4,018
Points
280
Eiyer

Eiyer

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2011
28,270 4,018 280
Acha kushabikia vitendo vya kikurumbembe.
Huyo beberu atamani nini hadi akuingilie?
Nani ameshabikia?Au huelewi?
Inaonekana umekurupuka,hebu soma thread upya halafu uje tena!
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
Mmmmmh hayo ya huko kwenu bhana...................!
Mie nijuavyo maombi tu Kwa Jina la YESU na ukiamini jogo anawika saa hiyo hiyo.......!
Watch matukio katika Emmanuel tv.................!
 
Blaine

Blaine

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2012
Messages
2,280
Likes
11
Points
0
Blaine

Blaine

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2012
2,280 11 0
hii heading imeandikwa na mwanaume kweli? hiyo ni style ya kidada ya kuandika.
 
Mzalendo wa ukweli

Mzalendo wa ukweli

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
559
Likes
1
Points
0
Mzalendo wa ukweli

Mzalendo wa ukweli

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
559 1 0
Nimetafakari sana wakati nataka kulileta jambo hili kwanu.Lakini nimeamua kulileta hapa kama lina ukweli basi wale watakaoona linafaa waamue..Pia linaweza kuonekana udhalilishaji au kituko kwa wale ambao hawajui au hawajasikia kituko hiki.

Ni kuwa inasemekana mwanaume ambae amezaliwa bila nguvu za kiume kama anahitaji kurudiwa au kupata tena nguvu hizo anatakiwa aingiliwe kimwili na mbuzi dume,yaani beberu.Sidhani kama hii inaweza kuwa kweli.Je kuna aliewahi kusikia hiki kituko?



Kuna uhusiano gani kati ya kuingiliwa na beberu na nguvu za kiume????Scientifically hakuna kitu kama hicho,ni tetesi tu za uswazi hizo.Duh!!!!!!!!!!!!!!!!!
 
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
12,368
Likes
4,002
Points
280
Age
58
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
12,368 4,002 280
Hivi majibu yapo kwenye sayansi tu?
Kukosa nguvu za kiume maelezo yake yako kwenye science tu na si vinginevyo labda uwe unaamini ushirikina. Mfano rahisi, upofu wa macho maelezo yake yako kwenye science ya light in part na si kulogwa unless uwe unaamini katika ushirikina
 
Eiyer

Eiyer

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2011
Messages
28,270
Likes
4,018
Points
280
Eiyer

Eiyer

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2011
28,270 4,018 280
Mmmmmh hayo ya huko kwenu bhana...................!
Mie nijuavyo maombi tu Kwa Jina la YESU na ukiamini jogo anawika saa hiyo hiyo.......!
Watch matukio katika Emmanuel tv.................!
Nikikuambia kuwa wale wanaigiza,would you believe me?
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
Nikikuambia kuwa wale wanaigiza,would you believe me?
Ndiyo maana nikasisitiza ukiamini......!
Mimi naamini hawaigizi ni kweli tupu yanayofanyika.......!:madgrin::madgrin:
 
HorsePower

HorsePower

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2008
Messages
3,614
Likes
46
Points
145
HorsePower

HorsePower

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2008
3,614 46 145
Eiyer ni wewe kweli au kuna mtu kaiba password yako na kuitumia hivi? Kuna uhusiano gani wa kisayansi kati ya beberu kumuingilia binadamu na kumponya na hali yake ya kutokuwa rijali?

Ndugu yangu haya ni masharti ya kipuuzi wanayoyatoa baadhi ya waganga wa kienyeji wanapowatibu watu. Saa nyingine ni vzr kutumia 'common sense' kukubali hoja na kufanya maamuzi sahihi, yaani akili ya kuambiwa unachanganya na ya kwako.

Fikiri mbuzi amfanyie shughuli jamaa huko nyuma kutakuwa salama? Si ndiyo atamchana kabisa na kumharibu zaidi? Na je miingiliano ya kimapenzi kati ya wanyama na binadamu madhara yake unayafahamu vzr? Tafakari!
 
Last edited by a moderator:
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
29,874
Likes
11,746
Points
280
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
29,874 11,746 280
Mmmmmh hayo ya huko kwenu bhana...................!
Mie nijuavyo maombi tu Kwa Jina la YESU na ukiamini jogo anawika saa hiyo hiyo.......!
Watch matukio katika Emmanuel tv.................!
duh...?!!!.
 
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
7,011
Likes
38
Points
145
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
7,011 38 145
Nimetafakari sana wakati nataka kulileta jambo hili kwanu.Lakini nimeamua kulileta hapa kama lina ukweli basi wale watakaoona linafaa waamue..Pia linaweza kuonekana udhalilishaji au kituko kwa wale ambao hawajui au hawajasikia kituko hiki.

Ni kuwa inasemekana mwanaume ambae amezaliwa bila nguvu za kiume kama anahitaji kurudiwa au kupata tena nguvu hizo anatakiwa aingiliwe kimwili na mbuzi dume,yaani beberu.Sidhani kama hii inaweza kuwa kweli.Je kuna aliewahi kusikia hiki kituko?
sasa atawezaje kumwingilia mbuzi wakati hana nguvu za kiume?
 
P

prince pepe

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2012
Messages
215
Likes
2
Points
0
P

prince pepe

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2012
215 2 0
Mimi sijawahi sikia

Hi hatari yaani umwachie ile line ya simu beberu!!!!
 

Forum statistics

Threads 1,235,959
Members 474,920
Posts 29,241,733