montanakamumbayi
Member
- Apr 21, 2015
- 11
- 21
Husika na heading hapo juu,
Wakuu weekend iliyopita nilimuaga mke wangu kuwa nina semina nje ya Dar kikazi maana hiyo ndo huwa mbinu yangu ya kwenda kwenye dhambi zangu kwa siku tatu nne.
Nilikua nime import mchepuko wangu kutoka arusha so nika check in kwenye hotel moja Bagamoyo tukajipumzisha hapo alhamisi,Ijumaa, Jumamosi, jumapili asubuhi tuka check out.
Wakati nafunga mlango wa room nashtuka kumuona mke wa rafiki yangu akitoka chumba mkabala na changu akiongozana na zee moja hivi nao wakifunga chumba chao, shemeji alitetemeka na kupata mshtuko mkubwa hadi yule mzee kumuuliza kuna nini?
Mchepuko wangu ulishatangulia kwenye gari nikamsalimia shemeji nikamwambia mimi ndio na check out nilikua semina ya siku tatu ndo imeisha, akaitikia kwa kichwa tu, nikapiga hatua za haraka kwenda kwenye Gari ili asiuone mchepuko wangu ambao ulishatangulia kwenye gari.
Jumatatu akanipigia simu mwenyewe akaniambia shemeji naomba unifichie siri sitarudia tena. Nikamwambia naomba tuongee baadae kwa sasa nipo busy.
Mchana wake akanitumia meseji inasomeka hivi "" Shem naomba kama vipi tafuta sehemu nije tumalizane kiutu uzima and you stay silence forever "" naomba unijibu i can't afford to loose this marriage
Wakuu nipo njia panda, ingawa mimi ni mzinzi na sina utakatifu lakini siwezi kutembea na mke wa rafiki yangu kipenzi tulieshibana miaka nenda miaka Rudi na nilishawahi kukaa kwake sana wakati sijapata kazi yeye alianza kuja Dar es salaam kabla yangu.
Kwa sasa huyu jamaa yupo mkoani kikazi alihamishiwa huko mke alishindwa kumfuata kwa yeye mwenyewe ana kazi hapa Dar.Jana kanitumia M-PESA laki tano ikisindikizwa na msg kuwa vipi shemeji lile suala letu umeamuaje ukimya wako unaniumiza sikujibu kitu.
Wakuu naomba muongozo wenu. Kweli nisimwambie rafiki yangu kuhusu uzinzi wa mkewe? Na mimi ndio nimepewa jukumu la kumuangalizia familia yake kwa mambo mbali mbali kwa kuwa yupo mbali.
Nawasikiliza wakuu
Wakuu weekend iliyopita nilimuaga mke wangu kuwa nina semina nje ya Dar kikazi maana hiyo ndo huwa mbinu yangu ya kwenda kwenye dhambi zangu kwa siku tatu nne.
Nilikua nime import mchepuko wangu kutoka arusha so nika check in kwenye hotel moja Bagamoyo tukajipumzisha hapo alhamisi,Ijumaa, Jumamosi, jumapili asubuhi tuka check out.
Wakati nafunga mlango wa room nashtuka kumuona mke wa rafiki yangu akitoka chumba mkabala na changu akiongozana na zee moja hivi nao wakifunga chumba chao, shemeji alitetemeka na kupata mshtuko mkubwa hadi yule mzee kumuuliza kuna nini?
Mchepuko wangu ulishatangulia kwenye gari nikamsalimia shemeji nikamwambia mimi ndio na check out nilikua semina ya siku tatu ndo imeisha, akaitikia kwa kichwa tu, nikapiga hatua za haraka kwenda kwenye Gari ili asiuone mchepuko wangu ambao ulishatangulia kwenye gari.
Jumatatu akanipigia simu mwenyewe akaniambia shemeji naomba unifichie siri sitarudia tena. Nikamwambia naomba tuongee baadae kwa sasa nipo busy.
Mchana wake akanitumia meseji inasomeka hivi "" Shem naomba kama vipi tafuta sehemu nije tumalizane kiutu uzima and you stay silence forever "" naomba unijibu i can't afford to loose this marriage
Wakuu nipo njia panda, ingawa mimi ni mzinzi na sina utakatifu lakini siwezi kutembea na mke wa rafiki yangu kipenzi tulieshibana miaka nenda miaka Rudi na nilishawahi kukaa kwake sana wakati sijapata kazi yeye alianza kuja Dar es salaam kabla yangu.
Kwa sasa huyu jamaa yupo mkoani kikazi alihamishiwa huko mke alishindwa kumfuata kwa yeye mwenyewe ana kazi hapa Dar.Jana kanitumia M-PESA laki tano ikisindikizwa na msg kuwa vipi shemeji lile suala letu umeamuaje ukimya wako unaniumiza sikujibu kitu.
Wakuu naomba muongozo wenu. Kweli nisimwambie rafiki yangu kuhusu uzinzi wa mkewe? Na mimi ndio nimepewa jukumu la kumuangalizia familia yake kwa mambo mbali mbali kwa kuwa yupo mbali.
Nawasikiliza wakuu