Usiyoyajua kuhusu Warumi


mrangi

mrangi

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2014
Messages
38,034
Points
2,000
mrangi

mrangi

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2014
38,034 2,000
Una chura weye....
Hebu tujibu basi warumi

Ova
 
Hance Mtanashati

Hance Mtanashati

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2016
Messages
6,064
Points
2,000
Age
36
Hance Mtanashati

Hance Mtanashati

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2016
6,064 2,000
warumi kwanini unahisi watu wanataka kukujua humu?huu ni uzi wako wa pili naona unaandika kuhusu kuulizwa maswali yanayokuhusu

No offence but kama unataka watu wakujue kiasi hiko...weka picha yako
Anatumia nguvu kubwa mno kujitambulisha.
 
Hance Mtanashati

Hance Mtanashati

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2016
Messages
6,064
Points
2,000
Age
36
Hance Mtanashati

Hance Mtanashati

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2016
6,064 2,000
Kwenye hoja yako namba nne (4), maneno yako haya "kwa sababu Mimi naona kazi zangu zinapendwa zaidi mpaka nashindwa wa kujifananisha nae." kwangu nimepata hisia kwamba una bifu na Hace
Ninamshangaa sana huwa hajiskii amani bila kujishindanisha na mimi.
 
Khalifavinnie

Khalifavinnie

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2017
Messages
1,817
Points
2,000
Khalifavinnie

Khalifavinnie

JF-Expert Member
Joined May 19, 2017
1,817 2,000
Mrumi ni nani?
 
Njopino

Njopino

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2014
Messages
1,538
Points
2,000
Njopino

Njopino

JF-Expert Member
Joined Apr 8, 2014
1,538 2,000
warumi kwanini unahisi watu wanataka kukujua humu?huu ni uzi wako wa pili naona unaandika kuhusu kuulizwa maswali yanayokuhusu

No offence but kama unataka watu wakujue kiasi hiko...weka picha yako
[/QUOTE
warumi kwanini unahisi watu wanataka kukujua humu?huu ni uzi wako wa pili naona unaandika kuhusu kuulizwa maswali yanayokuhusu

No offence but kama unataka watu wakujue kiasi hiko...weka picha yako
joanah sawa bibie,
 
Moo Click

Moo Click

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2015
Messages
542
Points
250
Moo Click

Moo Click

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2015
542 250
Nikajua wale warumi wa kwenye Bible!!!
 
M

Mgodo visa

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2016
Messages
3,028
Points
2,000
M

Mgodo visa

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2016
3,028 2,000
Kwa kusoma kipengele namba saba, kiuandishi tu unaonekena ni jinsia ya KE..
 
Dripboy

Dripboy

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2019
Messages
1,344
Points
2,000
Dripboy

Dripboy

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2019
1,344 2,000
Mkuu,yukoje??mtoto mzuri??
Baya kishenzi, miguu kama ya mtoto matiti kama Machapati ya Isha mashauzi mazuri 😝😝😝 sura sasa wale malaya wa kwa mnyamani buguruni wazuri kudadadeki alafu nadhani alishawahi kupigwa chupa maana ana alama ya kutisha.

Cha mwisho anajichuna ngozi siku niliokutana nae alitamani nimwachie ngozi yangu 😝😝😝😝
 

Forum statistics

Threads 1,294,200
Members 497,843
Posts 31,168,097
Top