Usitupe taka hapa-Masaki | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Usitupe taka hapa-Masaki

Discussion in 'Jamii Photos' started by Tigga Mumba, Oct 17, 2012.

  1. Tigga Mumba

    Tigga Mumba JF-Expert Member

    #1
    Oct 17, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 743
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Nimekutana na hii kitu masaki.... Hiyo dola 3000 duh!!
     

    Attached Files:

  2. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 21,271
    Likes Received: 3,947
    Trophy Points: 280

    Mbona bango lenyewe ni takataka pia? Ila haya mambo ya $ kwa sasa too much!
     
  3. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #3
    Oct 17, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    sijui mlevi gani kaamka na njaa baada ya kunywa pombe za kienyeji sasa anatafuta hela za bure pambaf.
     
  4. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #4
    Oct 17, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,326
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Freekick 100$
     
  5. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #5
    Oct 17, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,506
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Lakini ujumbe umefika
     
  6. driller

    driller JF-Expert Member

    #6
    Oct 17, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,119
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    haka katangazo hata hakana thamani ya dola moja..! halafu kana mtahadharisha mtu kuhusu penalt ya dola 3000...!? huu ndio upuuzi wa kutokua na uelewa..!!!
     
  7. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #7
    Oct 19, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,200
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Kwa sheria za nchi gani? Manake sheria inastipulate minimum na maximum fine, na fine ya kwa mtogole haipashwi kutofautiana na ya masaki.
     
  8. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #8
    Oct 19, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 28,950
    Likes Received: 4,028
    Trophy Points: 280
    ni kweli wwanze kulichaji bango lenyewe au aliyelibandika
     
  9. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #9
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,115
    Likes Received: 2,219
    Trophy Points: 280
    Huko wanakaa wazungu sana kwanin asingeandika na kwa kizungu? mafuku na penaty ndio nin?
     
Loading...